พบแล้ว 9716 ยูนิต
43 m2
23 365 000 ฿
15 อพาร์ตเมนท์สามห้องนอนประเภท X3 Sunny Moon
  • 543 366 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 43 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
274 m2
23 380 000 ฿
A2 วิลล่ามีสามห้องนอนแบบ A Monetaria villas
  • 85 329 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 365 m2
  • 274 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
320 m2
23 420 000 ฿
WD-15 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 188 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 484 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
320 m2
23 420 000 ฿
WD-20 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 188 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 484 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
320 m2
23 420 000 ฿
WD-21 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 188 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 484 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
320 m2
23 420 000 ฿
WD-26 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 188 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 484 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
183 m2
23 430 000 ฿
Coral Villa 20 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 128 033 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 401 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
167 m2
23 436 000 ฿
2701 เพนท์เฮาส์สองห้องนอนแบบ DUPLEX-A2 Next point Condominium
  • 140 336 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 167 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
176 m2
23 452 000 ฿
D305 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 133 245 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
127 m2
23 460 000 ฿
3304 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอน Angsana Topaz
  • 184 725 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 127 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
176 m2
23 494 000 ฿
D606 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 133 484 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
320 m2
23 495 000 ฿
WD-66 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 422 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 489 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
328 m2
23 500 000 ฿
A4 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน ประเภท A4 Mono Champaca
  • 71 647 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 469 m2
  • 328 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
396 m2
23 500 000 ฿
A4 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A4 Bliss Hideaway Villas
  • 59 344 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 472 m2
  • 396 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
297 m2
23 500 000 ฿
A2 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 79 125 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 389 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
23 500 000 ฿
A4 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 79 125 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 406 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
23 500 000 ฿
A5 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 79 125 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 386 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
176 m2
23 510 000 ฿
B602 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 133 574 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
320 m2
23 510 000 ฿
WD-65 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 469 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 490 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
23 517 000 ฿
P-85 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 83 988 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 637 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
128 m2
23 530 000 ฿
3306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Angsana Topaz
  • 183 829 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 128 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
23 535 000 ฿
C-112 อพาร์ทเมนท์ 3 ห้องนอน แบบ D AYANA Heights Seaview Residence
  • 210 127 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 112 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
310 m2
23 543 000 ฿
AU07 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Four Seasons - Autumn Modern Loft
  • 75 944 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 495 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
118 m2
23 552 000 ฿
H-701 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท CC Layan Green Park Phase 2
  • 199 591 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 118 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
118 m2
23 552 000 ฿
H-712 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท CC Layan Green Park Phase 2
  • 199 591 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 118 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
305 m2
23 554 000 ฿
SP11 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท A Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 77 227 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 506 m2
  • 305 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
320 m2
23 555 000 ฿
WD-8 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 73 610 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 493 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
110 m2
23 571 000 ฿
B301 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3BR สแตนดาร์ด Sudara
  • 214 280 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 110 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
346 m2
23 572 000 ฿
SP36 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 68 128 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 756 m2
  • 346 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
112 m2
23 574 000 ฿
C-213 อพาร์ทเมนท์ 3 ห้องนอน แบบ D AYANA Heights Seaview Residence
  • 210 481 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 112 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
124 m2
23 576 000 ฿
D702 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน ประเภท D1 The Element by Anocha
  • 190 128 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 124 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
124 m2
23 576 000 ฿
A702 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน ประเภท D1 The Element by Anocha
  • 190 128 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 124 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
124 m2
23 576 000 ฿
C702 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน ประเภท D1 The Element by Anocha
  • 190 128 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 124 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
124 m2
23 577 000 ฿
B702 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน ประเภท D1 The Element by Anocha
  • 190 136 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 124 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
305 m2
23 624 000 ฿
SP46 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท A Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 77 456 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 511 m2
  • 305 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
328 m2
23 629 000 ฿
21 วิลล่าขนาด 2 ห้องนอน ประเภท 2A Anchan Sunscape
  • 72 040 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 328 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
328 m2
23 629 000 ฿
22 วิลล่าขนาด 2 ห้องนอน ประเภท 2A Anchan Sunscape
  • 72 040 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 328 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
328 m2
23 629 000 ฿
23 วิลล่าขนาด 2 ห้องนอน ประเภท 2A Anchan Sunscape
  • 72 040 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 328 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
328 m2
23 629 000 ฿
24 วิลล่าขนาด 2 ห้องนอน ประเภท 2A Anchan Sunscape
  • 72 040 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 328 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
328 m2
23 629 000 ฿
25 วิลล่าขนาด 2 ห้องนอน ประเภท 2A Anchan Sunscape
  • 72 040 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 328 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
320 m2
23 690 000 ฿
WD-44 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 74 032 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 502 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
428 m2
23 700 000 ฿
Villa 7 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท A Unique Eco Viva
  • 55 374 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 381 m2
  • 428 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
113 m2
23 726 000 ฿
C-313 อพาร์ทเมนท์ 3 ห้องนอน แบบ D AYANA Heights Seaview Residence
  • 209 959 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
320 m2
23 735 000 ฿
WD-25 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 74 172 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 505 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
320 m2
23 735 000 ฿
WD-56 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 74 172 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 505 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
127 m2
23 737 000 ฿
E701 อพาร์ทเมนท์ 2 ห้องนอนประเภท 2BR-Ultra-Lux The Title Heritage
  • 186 900 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 127 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
463 m2
23 750 000 ฿
A5 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A5 Bliss Hideaway Villas
  • 51 296 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 525 m2
  • 463 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
328 m2
23 810 000 ฿
17 วิลล่าขนาด 2 ห้องนอน ประเภท 2A Anchan Sunscape
  • 72 592 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 328 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
148 m2
23 828 000 ฿
MBA114 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3Bed-DPAC The Modeva
  • 161 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 148 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
117 m2
23 900 000 ฿
C0103 อพาร์ตเมนต์แบบ L สำหรับสองคน The Standard Residences
  • 204 274 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 117 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
117 m2
23 900 000 ฿
D0101 อพาร์ตเมนต์แบบ L สำหรับสองคน The Standard Residences
  • 204 274 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 117 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
320 m2
23 915 000 ฿
WD-7 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Wisdom
  • 74 735 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 517 m2
  • 320 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
120 m2
23 920 000 ฿
A0104 อพาร์ตเมนต์แบบ L สำหรับสองคน The Standard Residences
  • 199 334 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
281 m2
23 950 000 ฿
B5 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท B MONO Oxygen
  • 85 232 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 302 m2
  • 281 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
112 m2
23 981 000 ฿
B-411 อพาร์ทเมนท์ 3 ห้องนอน แบบ D AYANA Heights Seaview Residence
  • 214 112 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 112 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
241 m2
23 990 000 ฿
D1 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท BILANCIA Sunrise Lake Villas
  • 99 544 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 220 m2
  • 241 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
23 990 000 ฿
040101 วิลล่า 2C Rhea by Sansiri
  • 199 917 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
270 m2
24 000 000 ฿
A13 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Amrits Luxury Villas
  • 88 889 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 320 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
405 m2
24 000 000 ฿
Villa 1 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท A Unique Eco Viva
  • 59 260 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 407 m2
  • 405 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
437 m2
24 000 000 ฿
Villa 8 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท A Unique Eco Viva
  • 54 920 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 389 m2
  • 437 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ