พบแล้ว 9716 ยูนิต
37 m2
4 312 000 ฿
B611A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 116 526 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 898 000 ฿ 4 320 000 ฿
VKD307 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 130 904 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 320 000 ฿
B203 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 320 000 ฿
B208 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 320 000 ฿
B209 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 320 000 ฿
В 308 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 320 000 ฿
В 310 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 320 000 ฿
В 314 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA401 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA402 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA403 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA404 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA405 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA407 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA408 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA409 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABA410 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB401 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BSC The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB404 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB405 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB406 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB407 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB408 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB409 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 321 000 ฿
ABB417 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 560 000 ฿ 4 332 000 ฿
C716 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 149 380 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 914 000 ฿ 4 335 000 ฿
VKD802 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 131 352 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 914 000 ฿ 4 335 000 ฿
VKD803 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 131 352 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 914 000 ฿ 4 335 000 ฿
VKD811 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 131 352 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
4 336 000 ฿
F203 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G Babylon sky garden II
  • 98 535 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 337 000 ฿
D205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 131 394 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 917 000 ฿ 4 337 000 ฿
VKC813 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 131 425 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 340 000 ฿
B102 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A2 Serene Condominium Phuket
  • 140 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 340 000 ฿
B103 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A2 Serene Condominium Phuket
  • 140 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 350 000 ฿
A330 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A VIP Venus Karon
  • 145 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA501 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA502 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA503 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA504 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA505 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA506 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA507 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA508 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA509 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABA510 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB501 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BSC The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB504 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB507 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB508 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB509 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 350 000 ฿
ABB517 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 939 000 ฿ 4 357 000 ฿
VKC707 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 025 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
4 360 000 ฿
F204 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท G1 Babylon sky garden II
  • 99 070 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
4 590 000 ฿ 4 361 000 ฿
A723 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 161 500 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
4 366 000 ฿
2208 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1 Next point Condominium
  • 97 020 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
4 366 000 ฿
2210 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1 Next point Condominium
  • 97 020 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ