พบแล้ว 9716 ยูนิต
33 m2
4 953 000 ฿ 4 371 000 ฿
VKD710 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 132 428 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA601 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA602 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA603 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA604 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA605 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA607 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA609 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABA610 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB601 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BSC The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB604 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB605 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB606 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB607 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB608 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB609 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 379 000 ฿
ABB617 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
4 610 000 ฿ 4 380 000 ฿
A823 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 162 204 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 974 000 ฿ 4 389 000 ฿
VKD304 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 917 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
4 390 000 ฿
30601 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A Dcondo Reef Phuket
  • 84 424 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
4 390 000 ฿
30403 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A Dcondo Reef Phuket
  • 84 424 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
4 392 000 ฿
В 401 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 122 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 392 000 ฿
В 403 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 122 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 392 000 ฿
В 405 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 122 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 392 000 ฿
В 421 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 122 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 980 000 ฿ 4 395 000 ฿
VKD407 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 133 167 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 395 000 ฿
O-3206 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 151 552 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 395 000 ฿
O-3208 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 151 552 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 395 000 ฿
O-3218 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 151 552 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 395 000 ฿
O-3219 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 151 552 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 395 000 ฿
O-3221 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 151 552 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA701 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA702 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA703 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA704 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA705 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA706 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA708 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA709 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABA710 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB701 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BSC The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB704 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB705 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB706 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB707 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB708 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB709 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 408 000 ฿
ABB717 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-3202 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 410 000 ฿
53.1 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท A Surin Sands Condo
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-3211 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-3214 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-2215 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-3224 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ