พบแล้ว 9716 ยูนิต
29 m2
4 542 000 ฿
O-1306 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-1308 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-1318 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-1319 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-1321 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 543 000 ฿
C805 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 137 654 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 545 000 ฿
A403 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 137 726 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 153 000 ฿ 4 550 000 ฿
VKD504 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 126 387 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 550 000 ฿
20505 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Tipo 1CM-3 The Base Rise
  • 130 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 790 000 ฿ 4 551 000 ฿
C614 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 146 791 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 790 000 ฿ 4 551 000 ฿
C811 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 146 791 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 554 000 ฿
B302 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท A1 Serene Condominium Phuket
  • 162 643 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-3302 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-2302 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-3311 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-2315 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-3314 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-2324 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-3324 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-1302 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-1311 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 557 000 ฿
O-1314 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 157 138 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 560 000 ฿
010727 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1DM The Base Bukit Phuket
  • 134 118 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 800 000 ฿ 4 560 000 ฿
C505 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 152 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 560 000 ฿
20519 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1D The Base Rise
  • 130 286 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 560 000 ฿
20704 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Rise
  • 130 286 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 569 000 ฿
C305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 138 440 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 810 000 ฿ 4 570 000 ฿
C308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 114 238 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 820 000 ฿ 4 579 000 ฿
C206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 114 475 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 820 000 ฿ 4 579 000 ฿
C207 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 114 475 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 582 000 ฿
P4314 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 157 994 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 582 000 ฿
ABA101 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 582 000 ฿
ABA102 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 582 000 ฿
ABA103 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 582 000 ฿
ABA104 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 582 000 ฿
ABA106 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P4313 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P4320 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P4321 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P4322 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P3313 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P3314 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P3320 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P3321 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 587 000 ฿
P3322 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 154 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 830 000 ฿ 4 589 000 ฿
C709 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 148 017 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 830 000 ฿ 4 589 000 ฿
C714 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 148 017 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 589 000 ฿
C406 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 124 022 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 590 000 ฿
030318 1 ห้องนอน 1A Rhea by Sansiri
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 590 000 ฿
10703 อพาร์ตเมนต์ขนาด 1 ห้องนอนแบบ 1BM The Base Rise
  • 148 065 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 597 000 ฿
O-2111 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 143 641 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 597 000 ฿
O-2113 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 143 641 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ