พบแล้ว 9716 ยูนิต
36 m2
5 295 000 ฿ 4 679 000 ฿
VKD704 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 129 962 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 680 000 ฿
В 508 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 130 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 680 000 ฿
В 510 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 130 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 680 000 ฿
В 514 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 130 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 686 000 ฿
B408 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 151 162 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 686 000 ฿
C408 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 151 162 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
4 688 000 ฿
A311N อพาร์ตเมนต์ประเภท N แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 104 160 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-2418 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-3406 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-2420 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-3408 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-3418 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-3419 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-3421 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-1406 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-1408 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-1418 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-1419 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 688 000 ฿
O-1421 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 161 656 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 940 000 ฿ 4 693 000 ฿
C802 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 151 388 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 698 000 ฿
B318 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 117 450 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 700 000 ฿
20521 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1CM-1 The Base Rise
  • 134 286 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 704 000 ฿
ABA208 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 704 000 ฿
ABA209 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 704 000 ฿
ABA210 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-2402 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-3402 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-2415 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-3411 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-2424 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-3414 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-3424 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 704 000 ฿
ABB115 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 704 000 ฿
ABB216 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-1402 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-1411 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 704 000 ฿
O-1414 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 162 207 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 707 000 ฿
A805 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 142 618 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 708 000 ฿
P1322 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 151 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 708 000 ฿
P2322 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 151 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 960 000 ฿ 4 712 000 ฿
A712 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 960 000 ฿ 4 712 000 ฿
B518 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 067 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 237 000 ฿ 4 713 000 ฿
CKF104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 152 023 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 237 000 ฿ 4 713 000 ฿
CKC109 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 152 023 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 730 000 ฿
P3208 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 090 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 730 000 ฿
P3226 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 090 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 730 000 ฿
P4226 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 090 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 734 000 ฿
P3203 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 242 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 735 000 ฿
P2419 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 157 814 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ