พบแล้ว 9716 ยูนิต
29 m2
4 835 000 ฿
O-1508 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 166 707 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 835 000 ฿
O-1518 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 166 707 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 835 000 ฿
O-1519 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 166 707 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 835 000 ฿
O-1521 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 166 707 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
A717 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B306 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B409 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B410 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B411 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B412 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B413 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B414 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B416 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B417 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B513 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B514 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B516 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B517 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B621 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 184 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 090 000 ฿ 4 836 000 ฿
B211 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 120 888 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 839 000 ฿
P1201 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 156 078 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 839 000 ฿
P3201 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 161 280 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 839 000 ฿
P4201 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 161 280 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 839 000 ฿
D708 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 146 629 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 842 000 ฿
MBA607 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-SC The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 842 000 ฿
MBD421 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 842 000 ฿
MBD422 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 843 000 ฿
D508 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 156 200 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 843 000 ฿
C508 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 156 200 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 382 000 ฿ 4 844 000 ฿
CKH103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 156 246 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 382 000 ฿ 4 844 000 ฿
CKH104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 156 246 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 100 000 ฿ 4 845 000 ฿
A819 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 500 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
104 m2
4 849 000 ฿
42 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 46 619 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 104 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 849 000 ฿
A707 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 146 924 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 850 000 ฿
ABC313 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 151 563 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 850 000 ฿
ABC314 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 151 563 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-2502 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-2515 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-2524 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-3502 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-3511 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-3514 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-3524 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-1502 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-1511 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-1514 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 851 000 ฿
O-1524 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 167 276 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 852 000 ฿
B317 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 134 778 ฿/m2
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 853 000 ฿
B706 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 131 147 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 110 000 ฿ 4 855 000 ฿
C210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 121 363 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 860 000 ฿
P2418 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 156 749 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 860 000 ฿
P1418 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 156 749 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 862 000 ฿
31 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 142 978 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 863 000 ฿
23 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 143 024 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 864 000 ฿
MBB612 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 167 711 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 864 000 ฿
MBB613 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 167 711 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ