พบแล้ว 9716 ยูนิต
29 m2
4 929 000 ฿
A107 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 929 000 ฿
B109 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 929 000 ฿
B110 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 929 000 ฿
C109 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 929 000 ฿
C110 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 929 000 ฿
D109 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 929 000 ฿
D110 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 169 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 190 000 ฿ 4 931 000 ฿
B607 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 159 049 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 190 000 ฿ 4 931 000 ฿
C415 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 136 959 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 933 000 ฿
MBE304 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 170 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 933 000 ฿
MBD607 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-SC1 The Modeva
  • 170 100 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 938 000 ฿
38 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 137 150 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 939 000 ฿
3 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 141 092 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
A822 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B809 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B810 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B813 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B814 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B114 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 123 500 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B816 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B817 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 164 667 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 200 000 ฿ 4 940 000 ฿
B611 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 123 500 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 944 000 ฿
39 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 145 386 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC609 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC611 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC612 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC615 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC616 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC617 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 946 000 ฿
ABC618 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 154 563 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 210 000 ฿ 4 950 000 ฿
C304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 120 720 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 959 000 ฿
A605 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 134 009 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 220 000 ฿ 4 959 000 ฿
B707 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 159 968 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 220 000 ฿ 4 959 000 ฿
B708 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 159 968 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
O-3301 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
O-3312 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
O-3313 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
B601 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 155 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
B602 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 155 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
B603 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 155 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
B608 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 155 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 960 000 ฿
B609 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 155 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 960 000 ฿
20701 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1CM The Base Rise
  • 145 883 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
4 961 000 ฿
CRC102 ห้องชุดหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 121 000 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 964 000 ฿
MBD707 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-SC1 The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 964 000 ฿
MBD717 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 964 000 ฿
MBD718 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 964 000 ฿
MBE404 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 964 000 ฿
MBE406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 230 000 ฿ 4 969 000 ฿
B209 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 124 213 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 230 000 ฿ 4 969 000 ฿
B210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 124 213 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 230 000 ฿ 4 969 000 ฿
B214 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 124 213 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 230 000 ฿ 4 969 000 ฿
B614 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 124 213 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2