พบแล้ว 9716 ยูนิต
43 m2
4 971 000 ฿
F304 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G3 Babylon sky garden II
  • 115 589 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 973 000 ฿
F712 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 134 401 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
4 974 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 127 513 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 626 000 ฿ 4 978 000 ฿
VKC414 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 121 396 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 978 000 ฿
A404 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 142 208 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 978 000 ฿
ABC711 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 155 563 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 978 000 ฿
ABC712 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 155 563 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 978 000 ฿
ABC714 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 155 563 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 978 000 ฿
ABC715 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 155 563 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 978 000 ฿
ABC716 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 155 563 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 978 000 ฿
ABC717 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 155 563 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 240 000 ฿ 4 978 000 ฿
B806 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 165 934 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 979 000 ฿
A604 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 134 555 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 979 000 ฿
B606 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 138 293 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
4 980 000 ฿
C315 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1.8 Siamese Bangtao
  • 108 261 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 980 000 ฿
10721 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1CM-4 The Base Rise
  • 142 286 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 630 000 ฿ 4 981 000 ฿
VKC315 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 121 476 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-1618 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-1619 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-1621 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-3506 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-3508 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-3618 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-3619 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 981 000 ฿
O-3621 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 171 759 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 987 000 ฿
F713 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 134 771 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 250 000 ฿ 4 988 000 ฿
B113 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 124 688 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 250 000 ฿ 4 988 000 ฿
B606 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 124 688 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 990 000 ฿
P3301 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 166 320 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 990 000 ฿
P2301 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 160 955 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 990 000 ฿
P4301 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 166 320 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 993 000 ฿
B708 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 151 289 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 994 000 ฿
MBE506 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 172 200 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 995 000 ฿
B609 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 134 997 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 995 000 ฿
B610 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 134 997 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 995 000 ฿
B613 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 134 997 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 995 000 ฿
C606 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 134 997 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
4 996 000 ฿
F302 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G4 Babylon sky garden II
  • 116 177 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
4 996 000 ฿
F303 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G4 Babylon sky garden II
  • 116 177 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 996 000 ฿
С 101 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 138 768 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 260 000 ฿ 4 997 000 ฿
B807 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 194 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 260 000 ฿ 4 997 000 ฿
B808 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 161 194 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-1611 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-1614 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-1624 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-3602 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-3611 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-3614 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-3624 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 998 000 ฿
O-1602 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 172 345 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 999 000 ฿
B501 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 161 239 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 000 000 ฿
L-619 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 166 667 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
5 658 000 ฿ 5 006 000 ฿
VKC403 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 116 414 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 007 000 ฿
D313 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 135 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ