พบแล้ว 9716 ยูนิต
55 m2
5 398 000 ฿
1311 อพาร์ทเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-D Next point Condominium
  • 98 143 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 565 000 ฿ 5 399 000 ฿
C211 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 154 232 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 400 000 ฿
A301 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 110 205 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 400 000 ฿
A302 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 110 205 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 400 000 ฿
A701 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 110 205 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 400 000 ฿
A702 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 110 205 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
B505 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
B506 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
B508 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
B509 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
B510 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C510 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C511 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C512 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C513 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C514 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C515 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C516 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C517 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 400 000 ฿
C518 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 406 000 ฿
MBF401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 406 000 ฿
MBF402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 406 000 ฿
MBF403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 406 000 ฿
MBF404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 406 000 ฿
MBF417 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 690 000 ฿ 5 406 000 ฿
C715 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 150 153 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 410 000 ฿
A106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 120 223 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 410 000 ฿
A107 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 120 223 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 420 000 ฿
C213 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 115 320 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 420 000 ฿
C405 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 120 445 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 420 000 ฿
C406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 120 445 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 420 000 ฿
C407 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 120 445 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 421 000 ฿
O-3806 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 186 914 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 421 000 ฿
O-3808 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 186 914 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 421 000 ฿
A604 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 154 880 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 421 000 ฿
A605 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 154 880 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
5 422 000 ฿
25 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 159 461 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 424 000 ฿
MBB301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 341 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 425 000 ฿
33 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 142 751 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 125 000 ฿ 5 428 000 ฿
VKC612 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 123 346 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 428 000 ฿
С 507 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 150 761 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 431 000 ฿
D613 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 243 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 431 000 ฿
F520 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 243 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 438 000 ฿
F419 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 424 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 438 000 ฿
F518 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 424 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 440 000 ฿
O-3601 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 440 000 ฿
O-3612 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 440 000 ฿
O-3613 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 440 000 ฿
O-3625 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 441 000 ฿
MBD201 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 441 000 ฿
MBD218 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 441 000 ฿
MBD219 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 441 000 ฿
MBF501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 441 000 ฿
MBF502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 441 000 ฿
MBF503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ