พบแล้ว 9716 ยูนิต
33 m2
5 795 000 ฿ 5 621 000 ฿
BNA201 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 170 319 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 798 000 ฿ 5 624 000 ฿
BNA314 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 170 410 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 624 000 ฿
ARG406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 624 000 ฿
KKF315 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLC The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 624 000 ฿
KKF414 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 624 000 ฿
KKA305 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 624 000 ฿
KKA401 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 624 000 ฿
KKA402 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 626 000 ฿
C315 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 148 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 626 000 ฿
C316 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 148 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 626 000 ฿
C318 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 148 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 629 000 ฿
C117 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D2 Arise Vibe
  • 97 052 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
33 m2
5 804 000 ฿ 5 630 000 ฿
BNA303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 170 597 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 804 000 ฿ 5 630 000 ฿
BNA304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 170 597 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 633 000 ฿
B406 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 156 450 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 633 000 ฿
B408 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 156 450 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 633 000 ฿
B409 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 156 450 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 633 000 ฿
B410 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 156 450 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 633 000 ฿
B413 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 156 450 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 635 000 ฿
D401 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 170 736 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 810 000 ฿ 5 636 000 ฿
C308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 161 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 810 000 ฿ 5 636 000 ฿
C309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 161 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 810 000 ฿ 5 636 000 ฿
C310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 161 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 810 000 ฿ 5 636 000 ฿
C311 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 161 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 810 000 ฿ 5 636 000 ฿
C312 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 161 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
5 814 000 ฿ 5 640 000 ฿
C506 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 165 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
5 643 000 ฿
2202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 95 645 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
5 643 000 ฿
2204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 95 645 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
5 643 000 ฿
2206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 95 645 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
5 643 000 ฿
2302 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 95 645 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 823 000 ฿ 5 649 000 ฿
BNA205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 171 158 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
5 650 000 ฿
AS308 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 110 782 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 650 000 ฿
DN106 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 128 406 ฿/m2
  • 1 /10 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 651 000 ฿
A106 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D2 Arise Vibe
  • 97 432 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
33 m2
5 831 000 ฿ 5 656 000 ฿
BNA302 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 171 370 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 660 000 ฿
C705 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 125 778 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 660 000 ฿
C706 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 125 778 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 660 000 ฿
C707 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 125 778 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 661 000 ฿
KKF415 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLC The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 661 000 ฿
ARC202 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 153 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 666 000 ฿
H306 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 666 000 ฿
H307 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ