พบแล้ว 9716 ยูนิต
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B510 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B514 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B515 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B516 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B517 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B610 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B424 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B715 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B614 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B615 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B616 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B617 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B624 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B703 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B714 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B716 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B803 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B810 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B814 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B419 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B815 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B816 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 992 000 ฿ 5 813 000 ฿
B817 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 792 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
39 m2
5 815 000 ฿
H219 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 815 000 ฿
H220 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
6 003 000 ฿ 5 823 000 ฿
BNA405 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 176 446 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
5 830 000 ฿
AS408 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 114 299 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
88 m2
5 830 000 ฿
BS108 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 66 241 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B704 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B705 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B706 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B707 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B708 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B709 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B710 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
B711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C710 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C712 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C713 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C714 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C716 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C717 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 832 000 ฿
C718 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 145 800 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
5 833 000 ฿
A420F อพาร์ตเมนต์ประเภท F แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 108 018 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ