พบแล้ว 9716 ยูนิต
52 m2
5 980 000 ฿
A714 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A809 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A810 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A811 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A812 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 981 000 ฿
A318 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน D3 Arise Vibe
  • 103 121 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
41 m2
5 986 000 ฿
KKC104 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-1BXLC The Title Katabello
  • 146 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
102 m2
5 990 000 ฿
AS311 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 58 726 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 102 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
5 990 000 ฿
AS312 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 99 834 ฿/m2
  • 3 /10 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A716 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1A มุม Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A720 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A721 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A722 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A723 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A724 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A725 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 990 000 ฿
A726 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 157 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 000 000 ฿
ABB210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 000 000 ฿
ABB311 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 000 000 ฿
ABB502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 000 000 ฿
L-210 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 200 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
6 003 000 ฿
56 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 105 306 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 195 000 ฿ 6 010 000 ฿
C408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 195 000 ฿ 6 010 000 ฿
C409 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 195 000 ฿ 6 010 000 ฿
C410 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 195 000 ฿ 6 010 000 ฿
C412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 011 000 ฿
B705 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 011 000 ฿
B712 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 011 000 ฿
D611 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 120 216 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 011 000 ฿
B611 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 120 216 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 011 000 ฿
B605 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท D4 Arise Vibe
  • 101 882 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
6 011 000 ฿
B612 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท D4 Arise Vibe
  • 101 882 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
6 827 000 ฿ 6 011 000 ฿
VKC310 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 120 220 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 330 000 ฿ 6 014 000 ฿
B215 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 146 671 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
6 017 000 ฿
2207 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 88 477 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
6 017 000 ฿
2307 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 88 477 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 027 000 ฿
KKC303 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-1BXLC The Title Katabello
  • 147 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 027 000 ฿
KKC304 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-1BXLC The Title Katabello
  • 147 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 217 000 ฿ 6 031 000 ฿
BNB501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 162 979 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 219 000 ฿ 6 032 000 ฿
BNB401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 163 019 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 035 000 ฿
B618 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 150 863 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
6 036 000 ฿
B212C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 104 066 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 036 000 ฿
B214C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 104 066 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 036 000 ฿
B218C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 104 066 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 036 000 ฿
B216C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 104 066 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
133 m2
6 039 000 ฿
87 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 45 401 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 133 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 040 000 ฿
ABB310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 040 000 ฿
ABB602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 042 000 ฿
G313 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 042 000 ฿
G314 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 042 000 ฿
G315 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ