พบแล้ว 9716 ยูนิต
36 m2
6 313 000 ฿
F412 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 175 350 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 318 000 ฿
В 309 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 318 000 ฿
В 311 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 318 000 ฿
В 313 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 318 000 ฿
В 315 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 021 000 ฿ 6 319 000 ฿
CKF418 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 137 357 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 320 000 ฿
L-705 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 210 636 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 320 000 ฿
C511 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.4 Siamese Bangtao
  • 126 400 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
6 323 000 ฿
AS608 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 123 970 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 330 000 ฿
ABC704 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Artrio
  • 158 250 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 182 000 ฿ 6 331 000 ฿
VKC610 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 126 620 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 338 000 ฿
B702 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 140 833 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
6 343 000 ฿
116 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 105 701 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 348 000 ฿
A103 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 144 273 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 348 000 ฿
B103 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 144 273 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 348 000 ฿
B114 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 144 273 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 349 000 ฿
A620F อพาร์ตเมนต์ประเภท F แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 117 564 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
A402 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
A407 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
A412 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
A418 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
A421 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
B401 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 352 000 ฿
B416 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 122 147 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 363 000 ฿
L-518 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 212 100 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 363 000 ฿
L-704 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 212 100 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 363 000 ฿
L-706 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 212 100 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 363 000 ฿
L-707 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 212 100 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 363 000 ฿
L-709 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 212 100 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 363 000 ฿
L-710 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 212 100 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 364 000 ฿
ARF301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Adora
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 075 000 ฿ 6 367 000 ฿
CKA405 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 138 414 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 075 000 ฿ 6 367 000 ฿
CKA406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 138 414 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 075 000 ฿ 6 367 000 ฿
CKF310 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 138 414 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 075 000 ฿ 6 367 000 ฿
CKF317 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 138 414 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 230 000 ฿ 6 375 000 ฿
VKC701 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 127 492 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 385 000 ฿
A614K อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท K1 Aura condominium
  • 116 086 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 385 000 ฿
A205 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 141 885 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 389 000 ฿
H709 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 389 000 ฿
D601 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 395 000 ฿
B315 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 152 250 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 395 000 ฿
H318 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 152 250 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 406 000 ฿
D502 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 136 291 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 118 000 ฿ 6 406 000 ฿
CKH207 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 139 261 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 407 000 ฿
B403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 139 270 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 407 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 139 270 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ