พบแล้ว 9716 ยูนิต
46 m2
6 407 000 ฿
B405 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 139 270 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 407 000 ฿
B406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 139 270 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 407 000 ฿
ARF401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Adora
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 411 000 ฿
F115 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 412 000 ฿
520 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 145 725 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 412 000 ฿
619 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 145 725 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
6 422 000 ฿
2407 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 94 442 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
6 422 000 ฿
2507 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 94 442 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
6 422 000 ฿
2607 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 94 442 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 283 000 ฿ 6 423 000 ฿
VKC710 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 128 450 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
6 424 000 ฿
D304 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
6 424 000 ฿
E301 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 426 000 ฿
F612 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 178 500 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 426 000 ฿
CRA106 ห้องชุดหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 153 000 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 439 000 ฿
B306 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 439 000 ฿
B308 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 439 000 ฿
B309 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 439 000 ฿
B310 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 439 000 ฿
B313 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 439 000 ฿
B314 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 454 000 ฿
B608 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 143 403 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 456 000 ฿
C301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-D) Enigma residence
  • 117 376 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 456 000 ฿
C302 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-D) Enigma residence
  • 117 376 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 183 000 ฿ 6 465 000 ฿
CKA404 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 140 527 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 183 000 ฿ 6 465 000 ฿
CKF306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 140 527 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 183 000 ฿ 6 465 000 ฿
CKF315 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 140 527 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 183 000 ฿ 6 465 000 ฿
CKF316 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 140 527 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 331 000 ฿ 6 466 000 ฿
VKC801 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 129 320 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
80 m2
6 469 000 ฿
41 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 80 863 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 80 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 470 000 ฿
C711 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.4 Siamese Bangtao
  • 129 400 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 474 000 ฿
G201 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 474 000 ฿
G202 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 474 000 ฿
G216 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 474 000 ฿
G217 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBF101 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBF102 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBF103 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBD102 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBF117 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBB101 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBB109 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 475 000 ฿
MBG112 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอน - MA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 480 000 ฿
A202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 480 000 ฿
A203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 480 000 ฿
В 402 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 480 000 ฿
В 404 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 480 000 ฿
В 420 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 687 000 ฿ 6 487 000 ฿
BNB101 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 166 316 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 490 000 ฿
A211 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 122 453 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ