พบแล้ว 9716 ยูนิต
54 m2
6 588 000 ฿
В 415 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 122 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 589 000 ฿
B202 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 146 407 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 593 000 ฿
A720F ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 122 085 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 54 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
39 m2
6 593 000 ฿
F212 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6 m2
6 940 000 ฿ 6 593 000 ฿
C309 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน C1 Origin Residences Bangtao
  • 1 098 834 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 6 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 332 000 ฿ 6 599 000 ฿
CKD409 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 143 444 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 332 000 ฿ 6 599 000 ฿
CKF406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 143 444 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 332 000 ฿ 6 599 000 ฿
CKF408 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 143 444 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 332 000 ฿ 6 599 000 ฿
CKF409 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 143 444 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 332 000 ฿ 6 599 000 ฿
CKF410 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 143 444 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 332 000 ฿ 6 599 000 ฿
CKF416 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 143 444 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 600 000 ฿
A205 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Essence Residence
  • 124 529 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 600 000 ฿
A207 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Essence Residence
  • 124 529 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 600 000 ฿
B204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 126 924 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 600 000 ฿
B207 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Essence Residence
  • 122 223 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 600 000 ฿
B208 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 126 924 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 600 000 ฿
C502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 153 489 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 600 000 ฿
C503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 601 000 ฿
D108 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 146 674 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 606 000 ฿
90 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 161 108 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 487 000 ฿ 6 607 000 ฿
VKD308 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 129 538 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 487 000 ฿ 6 607 000 ฿
VKD309 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 129 538 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 608 000 ฿
A701E อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท E Aura condominium
  • 132 153 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 609 000 ฿
B508 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 140 602 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 610 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 137 709 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 622 000 ฿
ARC305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Adora
  • 154 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 628 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-E) Enigma residence
  • 112 328 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 628 000 ฿
B208 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-E) Enigma residence
  • 112 328 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBA201 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBA203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBA204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBA205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBA206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBF213 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBF215 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
MBF216 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 630 000 ฿
G115 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 161 700 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 630 000 ฿
A110 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1.1 Siamese Bangtao
  • 120 546 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6080 m2
6 980 000 ฿ 6 631 000 ฿
A221 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 091 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 369 000 ฿ 6 632 000 ฿
CKF618 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 144 161 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 633 000 ฿
719 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 150 750 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 638 000 ฿
C301 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 147 496 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 641 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 700 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 641 000 ฿
502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 150 921 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 641 000 ฿
503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 150 921 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 641 000 ฿
508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 150 921 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 641 000 ฿
509 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 150 921 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 382 000 ฿ 6 644 000 ฿
CKA504 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 144 416 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B501 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B510 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B513 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B516 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 647 000 ฿
B517 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 125 404 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 647 000 ฿
A509 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ