พบแล้ว 9716 ยูนิต
52 m2
6 647 000 ฿
A518 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 647 000 ฿
A519 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 647 000 ฿
A521 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 647 000 ฿
A502 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 647 000 ฿
A505 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 647 000 ฿
A516 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 127 816 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
86 m2
6 654 000 ฿
B12 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Tyssen Yamu
  • 77 364 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 92 m2
  • 86 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
6 654 000 ฿
B16 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Tyssen Yamu
  • 77 364 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 113 m2
  • 86 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
6 654 000 ฿
B17 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Tyssen Yamu
  • 77 364 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 92 m2
  • 86 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
79 m2
6 655 000 ฿
97 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 84 234 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 79 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 660 000 ฿
F306 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 158 550 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 660 000 ฿
F313 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 158 550 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 663 000 ฿
C202 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 148 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 663 000 ฿
C203 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 148 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 665 000 ฿
ARC404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Adora
  • 155 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 410 000 ฿ 6 669 000 ฿
CKC606 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 144 966 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 672 000 ฿
A402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 139 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 672 000 ฿
A403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 139 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBA301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBA302 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBA303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBA304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBA305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBA306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBF313 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBF314 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBF315 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 673 000 ฿
MBF316 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 674 000 ฿
KKC109 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 680 000 ฿
C205 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สูงสุด The Title Legendary
  • 159 036 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 423 000 ฿ 6 680 000 ฿
CKA606 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 145 218 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 423 000 ฿ 6 680 000 ฿
CKF505 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 145 218 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 423 000 ฿ 6 680 000 ฿
CKF517 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 145 218 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 425 000 ฿ 6 682 000 ฿
CKH407 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 145 257 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 895 000 ฿ 6 689 000 ฿
C608 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 191 092 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 895 000 ฿ 6 689 000 ฿
C609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 191 092 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 895 000 ฿ 6 689 000 ฿
C610 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 191 092 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 895 000 ฿ 6 689 000 ฿
C611 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 191 092 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 895 000 ฿ 6 689 000 ฿
C612 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 191 092 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 690 000 ฿
C503 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอน B1.5 Siamese Bangtao
  • 121 637 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 440 000 ฿ 6 696 000 ฿
CKF415 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 145 557 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6020 m2
7 050 000 ฿ 6 698 000 ฿
A203 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 113 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
30 m2
6 700 000 ฿
C-511 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 223 334 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 700 000 ฿
C506 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 159 524 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 700 000 ฿
C507 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 159 524 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 703 000 ฿
A808 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 148 954 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 708 000 ฿
ARB304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Adora
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 710 000 ฿
A311 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 126 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 710 000 ฿
B311 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 126 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBA401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBA402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBA403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBA404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBA405 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBA406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBF413 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBF414 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ