พบแล้ว 9716 ยูนิต
41 m2
6 932 000 ฿
MBF310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBF311 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBD603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBD604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBD605 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBD606 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBD617 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBD618 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBC411 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBC612 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBC618 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBC619 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 932 000 ฿
MBC514 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-LC The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 940 000 ฿
B314 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B สำหรับหนึ่งห้องนอน Above Element
  • 147 660 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 716 000 ฿ 6 945 000 ฿
CKF118 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 150 966 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6020 m2
7 310 000 ฿ 6 945 000 ฿
A205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 154 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6020 m2
7 310 000 ฿ 6 945 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 154 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
6 950 000 ฿
B406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B สำหรับหนึ่งห้องนอน Above Element
  • 147 873 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 950 000 ฿
B408 อพาร์ทเมนท์ 1 ห้องนอน แบบ 1B มุม Above Element
  • 147 873 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 956 000 ฿
KKA315 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 956 000 ฿
KKA316 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 959 000 ฿
P1314 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 151 277 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 959 000 ฿
P1315 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 151 277 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 959 000 ฿
P3315 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 158 153 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 959 000 ฿
P3316 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 158 153 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 959 000 ฿
P3317 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 158 153 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 959 000 ฿
P3323 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 158 153 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 960 000 ฿
P1319 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 148 075 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 960 000 ฿
P1320 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 148 075 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
6 960 000 ฿
B103 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C Babylon sky garden II
  • 100 869 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 960 000 ฿
B306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B สำหรับหนึ่งห้องนอน Above Element
  • 148 086 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6100 m2
7 330 000 ฿ 6 964 000 ฿
A201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 142 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
6 965 000 ฿
720 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 158 288 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 966 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 154 786 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 966 000 ฿
P1316 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 151 429 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 975 000 ฿
MBF312 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LC The Modeva
  • 170 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 975 000 ฿
MBF411 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 170 100 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 975 000 ฿
B115 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 975 000 ฿
H118 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-2304 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-3309 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-3310 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-2316 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-2317 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-3322 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-3323 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-1309 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-1310 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-1322 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 975 000 ฿
O-1323 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 155 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
6 978 000 ฿
C415 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท H Zero Bang Tao
  • 96 908 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ