พบแล้ว 9716 ยูนิต
53 m2
6 985 000 ฿
A411 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 131 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
6 986 000 ฿
48 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 183 817 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 986 000 ฿
С 102 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 129 353 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 765 000 ฿ 6 989 000 ฿
CKE109 ห้องสตูดิโอประเภท L The Title Coralina
  • 158 825 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 992 000 ฿
P3324 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 155 362 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 993 000 ฿
F203 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 155 400 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 993 000 ฿
F204 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 155 400 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 994 000 ฿
D605 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 148 793 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 995 000 ฿
B107 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 155 426 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 998 000 ฿
A802 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 148 879 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 000 000 ฿
C301 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนเดียวประเภท A3-C Bamboo forest
  • 134 616 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 000 000 ฿
C308 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนเดียวประเภท A3-C Bamboo forest
  • 134 616 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 779 000 ฿ 7 001 000 ฿
CKF706 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 192 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 779 000 ฿ 7 001 000 ฿
CKF709 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 192 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 779 000 ฿ 7 001 000 ฿
CKF712 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 192 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 779 000 ฿ 7 001 000 ฿
CKD704 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 192 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 003 000 ฿
KKC512 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 149 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 003 000 ฿
KKC513 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 149 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 003 000 ฿
KKC514 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 149 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 003 000 ฿
KKA415 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 003 000 ฿
KKA416 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 782 000 ฿ 7 004 000 ฿
CKB606 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 248 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 782 000 ฿ 7 004 000 ฿
CKH607 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 248 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 225 000 ฿ 7 008 000 ฿
BNH203 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 159 264 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 788 000 ฿ 7 009 000 ฿
CKF607 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 152 361 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6020 m2
7 380 000 ฿ 7 011 000 ฿
A305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 165 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6020 m2
7 380 000 ฿ 7 011 000 ฿
A306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 165 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 991 000 ฿ 7 012 000 ฿
VKC217 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 116 859 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
42 m2
7 014 000 ฿
ARG103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BMX The Title Adora
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 016 000 ฿
P1313 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 155 896 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 017 000 ฿
I409 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 143 194 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 017 000 ฿
I509 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 143 194 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 017 000 ฿
I510 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 143 194 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBF412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LC The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBF510 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBF511 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBD703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBD704 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBC401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBD705 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBD706 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
B109 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
B110 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBD713 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBD714 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
B113 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
B114 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBC511 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBC706 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 018 000 ฿
MBC709 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 171 150 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 020 000 ฿
В 602 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 130 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 020 000 ฿
В 604 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 130 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 020 000 ฿
В 620 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 130 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 946 000 ฿ 7 021 000 ฿
VKD708 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 137 659 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 946 000 ฿ 7 021 000 ฿
VKD709 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 137 659 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
7 027 000 ฿
61 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 189 911 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ