พบแล้ว 9716 ยูนิต
47 m2
7 409 000 ฿
P1516 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 157 628 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 409 000 ฿
H714 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 176 400 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 410 000 ฿
ARG401 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 130 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 410 000 ฿
ARG402 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 130 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 410 000 ฿
ARH305 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 130 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 410 000 ฿
ARH406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 130 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 410 000 ฿
ARH407 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 130 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 416 000 ฿
P1512 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 161 198 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 417 000 ฿
A119 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 104 465 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 810 000 ฿ 7 420 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 123 659 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6050 m2
7 810 000 ฿ 7 420 000 ฿
A407 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 227 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6050 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 447 000 ฿ 7 424 000 ฿
VKC517 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 123 720 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
7 425 000 ฿
A608 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 142 789 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
7 425 000 ฿
A611 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 140 095 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-2504 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-2516 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-2517 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-3522 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-3523 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 425 000 ฿
2402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 125 848 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 425 000 ฿
2406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 125 848 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-1509 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-1510 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-1522 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 425 000 ฿
O-1523 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 657 000 ฿ 7 428 000 ฿
BNB329 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 168 803 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
8 452 000 ฿ 7 428 000 ฿
VKC211 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 116 055 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 434 000 ฿
A507 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 123 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
7 438 000 ฿
С 404 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 137 737 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 439 000 ฿
G101 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 161 700 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 439 000 ฿
G116 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 161 700 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 439 000 ฿
G117 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 161 700 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
7 441 000 ฿
411 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A4 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 186 025 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 443 000 ฿
P3520 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 165 385 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 444 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 165 412 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 448 000 ฿
ARA402 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6020 m2
7 840 000 ฿ 7 448 000 ฿
A605 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 238 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6020 m2
7 840 000 ฿ 7 448 000 ฿
A606 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 238 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6020 m2
7 840 000 ฿ 7 448 000 ฿
A804 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 238 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
7 450 000 ฿
ABA421 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BLX 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 681 000 ฿ 7 451 000 ฿
BNI306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 165 567 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 451 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 158 526 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 850 000 ฿ 7 458 000 ฿
B212 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน C1 Origin Residences Bangtao
  • 124 292 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 850 000 ฿ 7 458 000 ฿
B612 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน C1 Origin Residences Bangtao
  • 124 292 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 466 000 ฿
E208 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 466 000 ฿
E210 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 467 000 ฿
ARH405 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 131 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 468 000 ฿
P1509 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 165 954 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 468 000 ฿
A205 อพาร์ตเมนต์แบบสี่คนประเภท E2 Arise Vibe
  • 105 184 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
7 473 000 ฿
KKG201 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 473 000 ฿
KKG213 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 474 000 ฿
С 306 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 138 391 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 474 000 ฿
С 308 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 138 391 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 476 000 ฿
C614 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G Zero Bang Tao
  • 146 573 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 476 000 ฿
ARD104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BMA The Title Adora
  • 178 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 870 000 ฿ 7 477 000 ฿
A607 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 124 609 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 490 000 ฿
B307 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 166 430 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ