พบแล้ว 9716 ยูนิต
47 m2
7 819 000 ฿
C710 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท H Zero Bang Tao
  • 166 357 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 823 000 ฿
B806 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 130 369 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 825 000 ฿
H409 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 825 000 ฿
H509 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 240 000 ฿ 7 828 000 ฿
C620 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 130 467 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
7 835 000 ฿
A608 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 128 427 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
7 837 000 ฿
С 705 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 145 120 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 837 000 ฿
С 707 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 145 120 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 837 000 ฿
P1717 อพาร์ตเมนต์แบบ B2 ขนาดหนึ่งห้องนอน VIP Tropika
  • 170 359 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 840 000 ฿
ARA401 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 840 000 ฿
F407 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 840 000 ฿
F507 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 160 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 843 000 ฿
F603 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 137 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
33 m2
7 850 000 ฿
621 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 237 879 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
7 850 000 ฿
716 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 237 879 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
7 850 000 ฿
611 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 237 879 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
7 850 000 ฿
619 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 237 879 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
7 850 000 ฿
620 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 237 879 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
7 850 000 ฿
E-128 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท C1 Sunshine beach resort
  • 261 667 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 852 000 ฿
P2506 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 683 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 852 000 ฿
P1504 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 683 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 852 000 ฿
A613 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Serene Condo Layan
  • 153 961 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 854 000 ฿
F607 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 137 776 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
43 m2
7 856 000 ฿
108 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอ Dominion Rawai
  • 182 680 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6040 m2
8 270 000 ฿ 7 857 000 ฿
B419 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 301 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6040 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2507 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2710 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2712 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2713 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2714 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P2715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P1505 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 857 000 ฿
P3505 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 178 560 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 857 000 ฿
P3506 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 178 560 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P1710 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 857 000 ฿
P1711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 797 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 857 000 ฿
P3710 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 178 560 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 857 000 ฿
P3711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 178 560 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 857 000 ฿
P3712 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 178 560 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 857 000 ฿
P3718 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 178 560 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 858 000 ฿
P1715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 167 181 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 858 000 ฿
P1716 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 167 181 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
8 931 000 ฿ 7 860 000 ฿
VKC511 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 122 810 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 879 000 ฿ 7 864 000 ฿
VKD104 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 140 417 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 865 000 ฿
P1712 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 968 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 865 000 ฿
A604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 151 250 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 865 000 ฿
B602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 151 250 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 865 000 ฿
B604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 151 250 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 865 000 ฿
B606 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 151 250 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 866 000 ฿
ARF405 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 138 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
7 868 000 ฿
E305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E Babylon sky garden II
  • 109 267 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ