พบแล้ว 9716 ยูนิต
42 m2
7 955 000 ฿
403 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A2 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 189 403 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 956 000 ฿
C209 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 153 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 956 000 ฿
C210 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 153 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 959 000 ฿
S4713 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบหนึ่งห้องนอน D1 Mercury Wyndham La vita
  • 139 632 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6080 m2
8 380 000 ฿ 7 961 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 310 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6040 m2
8 380 000 ฿ 7 961 000 ฿
B519 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 319 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6040 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 970 000 ฿
H609 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 970 000 ฿
F103 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 970 000 ฿
F104 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 059 000 ฿ 7 976 000 ฿
VKC611 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 124 611 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
7 980 000 ฿
030303 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 166 250 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 980 000 ฿
030304 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 166 250 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 980 000 ฿
030305 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 166 250 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6000 m2
8 400 000 ฿ 7 980 000 ฿
B213 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6000 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6050 m2
8 400 000 ฿ 7 980 000 ฿
B318 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 320 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6050 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
7 981 000 ฿
C512 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 130 824 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 982 000 ฿
D308 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 177 369 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 986 000 ฿
C701 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 169 905 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
A605 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
A607 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
A609 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
A618 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
A619 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
A621 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
B601 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
B604 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
B607 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
B613 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 987 000 ฿
B617 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 153 585 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 987 000 ฿
C511 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 130 933 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
7 987 000 ฿
D411 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 163 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 987 000 ฿
D412 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 163 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 987 000 ฿
D511 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 163 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 987 000 ฿
F607 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 988 000 ฿
P3713 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 177 509 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
7 990 000 ฿
713 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B Andaman Riviera
  • 210 264 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 990 000 ฿
201 อพาร์ตเมนต์ที่มีห้องนอนเดี่ยว Dominion Rawai
  • 163 062 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 996 000 ฿
A707 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 131 071 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 243 000 ฿ 7 996 000 ฿
BNH306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 159 908 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
8 000 000 ฿
A101 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B6-A Bamboo forest
  • 119 403 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 67 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 000 000 ฿
4508 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 166 667 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
8 001 000 ฿
C412 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 131 150 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
8 009 000 ฿
C210 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 127 122 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 014 000 ฿
G107 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สูงสุด The Title Legendary
  • 163 537 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 263 000 ฿ 8 015 000 ฿
BNF403 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 178 100 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
8 016 000 ฿
C213 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 127 225 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
8 016 000 ฿
ARG101 อพาร์ตเมนต์แบบห้องนอนเดียวประเภท 1BLX The Title Adora
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 016 000 ฿
ARG102 อพาร์ตเมนต์แบบห้องนอนเดียวประเภท 1BLX The Title Adora
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 440 000 ฿ 8 018 000 ฿
B513 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 133 634 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6080 m2
8 440 000 ฿ 8 018 000 ฿
B301 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 319 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
8 019 000 ฿
C607 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 178 194 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 021 000 ฿
C804 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 178 227 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 270 000 ฿ 8 022 000 ฿
BNA408 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 182 300 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 022 000 ฿
F703 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 140 736 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 027 000 ฿
A708 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 131 585 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 036 000 ฿
B401 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 164 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 036 000 ฿
E405 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 164 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 036 000 ฿
E506 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 164 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 036 000 ฿
E607 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 164 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ