พบแล้ว 9716 ยูนิต
56 m2
8 624 000 ฿
KKF420 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 624 000 ฿
KKA407 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 624 000 ฿
KKA408 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 624 000 ฿
KKA410 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 624 000 ฿
KKA411 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 080 000 ฿ 8 626 000 ฿
C406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 767 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 080 000 ฿ 8 626 000 ฿
C419 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 767 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKG204 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKA301 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKA302 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKA303 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKC207 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKD208 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKD210 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKE203 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 587 000 ฿ 8 629 000 ฿
CKE208 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 134 818 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
9 090 000 ฿ 8 636 000 ฿
B827 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 166 068 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D211 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 160 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D212 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 160 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
8 640 000 ฿
B206/207 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D311 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D312 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D313 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 640 000 ฿
D316 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 643 000 ฿
B506 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 160 056 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 643 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 160 056 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 923 000 ฿ 8 655 000 ฿
BNI407 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 173 092 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
ARA305 อพาร์ทเมนต์ประเภท 1BPLC แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 152 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
ABA416 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
ARH401 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
ABB412 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
ABB414 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
ABB415 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 664 000 ฿
309 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน Dominion Rawai
  • 152 000 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
77 m2
8 667 000 ฿
C204 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-D Enigma residence
  • 112 549 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 633 000 ฿ 8 670 000 ฿
CKD307 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 135 455 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKF416 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKF519 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKF520 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKA507 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKA508 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKA510 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 680 000 ฿
KKA511 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 682 000 ฿
H309 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 950 000 ฿ 8 682 000 ฿
BNH507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 173 630 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 950 000 ฿ 8 682 000 ฿
BNG516 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 173 630 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
73 m2
8 687 000 ฿
C303 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 2BR-C Enigma residence
  • 118 997 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 73 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
8 694 000 ฿
KKC114 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPMA The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 694 000 ฿
E205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 161 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 694 000 ฿
KKC113 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPMA The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 695 000 ฿
20203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1B CANVAS Cherngtalay
  • 177 449 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
8 700 000 ฿
A103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 140 323 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
8 700 000 ฿
C-609 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 193 334 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 709 000 ฿
B804 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 145 147 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 714 000 ฿
ABC203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 152 878 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 714 000 ฿
ABC205 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 152 878 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 714 000 ฿
ABC206 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 152 878 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 687 000 ฿ 8 718 000 ฿
CKE304 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 136 215 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ