พบแล้ว 9716 ยูนิต
57 m2
8 892 000 ฿
ARB307 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 892 000 ฿
ABA715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 156 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 360 000 ฿ 8 892 000 ฿
C421 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 148 200 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 892 000 ฿
B302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 892 000 ฿
B303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 892 000 ฿
B317 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 892 000 ฿
ABB712 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 156 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 892 000 ฿
ABB715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 156 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
8 894 000 ฿
MBA215 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
8 894 000 ฿
MBA216 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 161 700 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
8 900 000 ฿
B-504 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A2 Sunshine beach resort
  • 217 074 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
8 900 000 ฿
A301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B6-A Bamboo forest
  • 123 612 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 904 000 ฿
H-205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 156 202 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKH202 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKH205 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKH206 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKG202 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKG205 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKG208 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKG211 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 904 000 ฿
KKG212 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 910 000 ฿
030102 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 185 625 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 910 000 ฿
030103 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 185 625 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 903 000 ฿ 8 913 000 ฿
CKG305 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 139 252 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 918 000 ฿
D305 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สูงสุด The Title Legendary
  • 178 360 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 918 000 ฿
D306 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สูงสุด The Title Legendary
  • 178 360 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
465 m2
8 920 000 ฿
E201 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 19 183 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
465 m2
8 920 000 ฿
E208 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 19 183 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
465 m2
8 920 000 ฿
E301 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 19 183 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
9 390 000 ฿ 8 921 000 ฿
B208 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 168 312 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
9 390 000 ฿ 8 921 000 ฿
B627 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 171 549 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
9 200 000 ฿ 8 924 000 ฿
BNA413 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 178 474 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 400 000 ฿ 8 930 000 ฿
A510 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 175 099 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
465 m2
8 940 000 ฿
E101 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 19 226 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 942 000 ฿
ABC603 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 156 878 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 942 000 ฿
ABC605 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 156 878 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 942 000 ฿
ABC606 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 156 878 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 949 000 ฿
ARB407 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 157 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 949 000 ฿
F307 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 157 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
8 952 000 ฿
MBA214 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-LC The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
8 952 000 ฿
MBA316 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
8 952 000 ฿
MBA317 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 162 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
9 230 000 ฿ 8 953 000 ฿
BND201 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 182 703 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
9 230 000 ฿ 8 953 000 ฿
BNE204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 182 703 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
9 430 000 ฿ 8 959 000 ฿
B226 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 169 029 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
9 237 000 ฿ 8 960 000 ฿
BNA309 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 179 192 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
9 237 000 ฿ 8 960 000 ฿
BNF304 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 179 192 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKH302 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKH305 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKH306 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 960 000 ฿
6709 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 186 667 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG209 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
8 960 000 ฿
B306/307 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG302 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG305 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG308 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG311 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 960 000 ฿
KKG312 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ