พบแล้ว 9716 ยูนิต
47 m2
8 960 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B207 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B304 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B306 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B401 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B402 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B403 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
B405 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 960 000 ฿
C402 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 190 639 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 960 000 ฿
020108 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 149 334 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 960 000 ฿
020109 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 149 334 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
8 960 000 ฿
C306/307 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
8 964 000 ฿
KKF114 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPMA The Title Katabello
  • 166 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 965 000 ฿ 8 968 000 ฿
CKB203 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 124 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
465 m2
8 970 000 ฿
E308 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 19 291 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 975 000 ฿
H-303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 157 439 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 450 000 ฿ 8 978 000 ฿
C320 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 149 625 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 978 000 ฿
H-304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 157 509 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
9 257 000 ฿ 8 980 000 ฿
BNA510 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 179 584 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
35 m2
8 980 000 ฿
B-114 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A8 Sunshine beach resort
  • 256 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
9 263 000 ฿ 8 985 000 ฿
BNA409 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 179 690 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 985 000 ฿
A303 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 149 750 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
8 985 000 ฿
C712 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G2 Arise Vibe
  • 105 706 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
8 987 000 ฿
2409 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 94 600 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
8 987 000 ฿
2509 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 94 600 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
8 987 000 ฿
2609 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 94 600 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
97 m2
8 989 000 ฿
1309 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-F Next point Condominium
  • 92 665 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 97 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
8 989 000 ฿
1318 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-E Next point Condominium
  • 94 620 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 990 000 ฿
010109 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 149 834 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 990 000 ฿
010110 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 149 834 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
55 m2
8 996 000 ฿
I110 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 163 556 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
9 470 000 ฿ 8 997 000 ฿
B727 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 173 010 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 999 000 ฿
ABC703 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 157 878 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 000 000 ฿
A708 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 149 990 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 000 000 ฿
A709 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 160 704 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 000 000 ฿
A710 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 160 704 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 000 000 ฿
O-1204 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 000 000 ฿
O-3204 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 000 000 ฿
O-3216 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 000 000 ฿
A108 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 140 625 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
9 000 000 ฿
A209 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 155 173 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
9 000 000 ฿
A309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 118 422 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 76 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
9 000 000 ฿
В 106 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 100 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 000 000 ฿
O-4210 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 000 000 ฿
O-4222 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
9 001 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 166 678 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 001 000 ฿
A407 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 166 678 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 001 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 166 678 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
9 279 000 ฿ 9 001 000 ฿
BNA313 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 173 089 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 002 000 ฿ 9 002 000 ฿
CKG404 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 649 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ