พบแล้ว 9716 ยูนิต
96 m2
10 088 000 ฿
A309G อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท G Aura condominium
  • 105 077 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
57 m2
10 089 000 ฿
D111 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 177 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 089 000 ฿
D112 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 177 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
10 090 000 ฿
D504 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 186 852 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
10 098 000 ฿
D207 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-Plus The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
86 m2
10 100 000 ฿
A106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 117 442 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 86 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
10 100 000 ฿
A306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 160 318 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
10 100 000 ฿
A307 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 160 318 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
10 100 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B2-B Bamboo forest
  • 114 773 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
89 m2
10 100 000 ฿
B501 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B-B Bamboo forest
  • 113 484 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 89 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 102 000 ฿
C208 ประเภท F The Liberty
  • 140 295 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 102 000 ฿
C209 ประเภท F The Liberty
  • 140 295 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 102 000 ฿
C210 ประเภท F The Liberty
  • 140 295 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 102 000 ฿
C211 ประเภท F The Liberty
  • 140 295 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
10 110 000 ฿
1701 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 187 223 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
10 110 000 ฿
2707 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 187 223 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 126 000 ฿
513 ห้องชุดสำหรับสองคน Dominion Rawai
  • 158 219 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 126 000 ฿
KKA108 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 166 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 680 000 ฿ 10 146 000 ฿
B207 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 119 365 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 680 000 ฿ 10 146 000 ฿
C203 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 119 365 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 680 000 ฿ 10 146 000 ฿
C303 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 119 365 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
82 m2
10 151 000 ฿
B608P ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท P Aura condominium
  • 123 789 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 82 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 690 000 ฿ 10 156 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 119 477 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 478 000 ฿ 10 164 000 ฿
C113 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 163 931 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 478 000 ฿ 10 164 000 ฿
C118 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 163 931 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 166 000 ฿
P4402 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 172 291 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 166 000 ฿
P1402 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 166 642 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 166 000 ฿
P3610 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 172 291 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
10 170 000 ฿
В 307 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 113 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
10 710 000 ฿ 10 175 000 ฿
B303 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 156 531 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 180 000 ฿
010401 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 166 886 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 187 000 ฿
KKF115 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 187 000 ฿
KKF116 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 187 000 ฿
KKA107 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B302 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B303 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B304 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B305 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B307 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B308 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B309 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
B313 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
C301 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
C302 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
C303 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
C304 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
C305 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
C306 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
D301 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
D302 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
D304 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
D305 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
D306 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
D309 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
A303 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
A306 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
A307 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
A309 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ