พบแล้ว 9716 ยูนิต
69 m2
11 448 000 ฿
C604 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
C605 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
C606 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
D601 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
D602 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
D604 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
D605 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
D606 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
D609 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
A603 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
A606 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
A607 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
A609 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
11 460 000 ฿
A309 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2.1 Siamese Bangtao
  • 136 429 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 474 000 ฿
30205 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A-1 CANVAS Cherngtalay
  • 191 234 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
A307 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
A308 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
A313 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
C307 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
C308 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
C313 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
D308 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
D313 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 475 000 ฿
D314 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
11 490 000 ฿
2609 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 136 786 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 496 000 ฿
F210 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 496 000 ฿
F211 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
11 500 000 ฿
C405 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท C4-C Bamboo forest
  • 125 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
11 863 000 ฿ 11 507 000 ฿
BNF305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 185 592 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
13 118 000 ฿ 11 539 000 ฿
VKC816 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 129 650 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
11 540 000 ฿
2303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 202 457 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
11 549 000 ฿
BSC215 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท PLUS The Title Biancana
  • 186 275 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
70 m2
11 550 000 ฿
A401 อพาร์ตเมนต์แบบ B สองห้องนอน Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
11 550 000 ฿
A402 อพาร์ตเมนต์แบบ B สองห้องนอน Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
11 562 000 ฿
A203 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 222 338 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
11 562 000 ฿
A201 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 222 338 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
11 569 000 ฿
30504 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A-1 CANVAS Cherngtalay
  • 196 085 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 574 000 ฿
D605 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 175 350 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
11 579 000 ฿
С 109 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 128 646 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
11 580 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D1 ขนาดสองห้องนอน Siamese Bangtao
  • 125 870 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
89 m2
11 583 000 ฿
2108 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 130 147 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
11 583 000 ฿
2110 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 130 147 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 951 000 ฿ 11 592 000 ฿
BNA106 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 175 634 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
11 952 000 ฿ 11 594 000 ฿
C307 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 161 021 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 600 000 ฿
30305 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 CANVAS Cherngtalay
  • 193 334 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
106 m2
11 600 000 ฿
C504 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท C4-C Bamboo forest
  • 109 434 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 106 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
88 m2
11 600 000 ฿
B405 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B2-B Bamboo forest
  • 131 819 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
87 m2
12 240 000 ฿ 11 628 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท SO INFINITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 133 656 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 87 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
11 630 000 ฿
1301 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน ประเภท 1Bed-1A Laguna Lakeside 2
  • 204 036 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 639 000 ฿
D208 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 171 150 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
11 642 000 ฿
B812 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 143 729 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
11 642 000 ฿
C809 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 143 729 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
11 650 000 ฿
A312 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B2.2 Siamese Bangtao
  • 135 466 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
12 270 000 ฿ 11 657 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 155 420 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
11 664 000 ฿
ARF203 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BL The Title Adora
  • 144 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
11 670 000 ฿
6414 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 166 715 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
11 680 000 ฿
1103 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 216 297 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
11 680 000 ฿
1104 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 216 297 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
11 680 000 ฿
1405 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 216 297 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
11 682 000 ฿
F-103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 201 402 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ