พบแล้ว 9716 ยูนิต
94 m2
12 459 000 ฿
С 410 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 132 540 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 459 000 ฿
С 411 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 132 540 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 474 000 ฿
O-1820 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 180 783 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 474 000 ฿
O-3707 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 180 783 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 474 000 ฿
O-3820 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 180 783 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 474 000 ฿
O-1807 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 180 783 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 474 000 ฿
2704 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 140 158 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 474 000 ฿
2706 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 140 158 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
78 m2
12 480 000 ฿
67 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท E Surin Sands Condo
  • 160 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 78 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
12 508 000 ฿
С 708 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 138 968 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
12 510 000 ฿
F310 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
12 510 000 ฿
A701 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B2.4 Siamese Bangtao
  • 137 473 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
12 519 000 ฿
C301 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 240 744 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 519 000 ฿
C303 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 240 744 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 519 000 ฿
C305 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 240 744 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 519 000 ฿
C307 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 240 744 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 519 000 ฿
C309 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 240 744 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 519 000 ฿
C311 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 240 744 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
12 570 000 ฿
1605 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 232 778 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
94 m2
12 580 000 ฿
С 510 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 133 830 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 580 000 ฿
С 511 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 133 830 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
12 613 000 ฿
I508 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR Legend The Title Legendary
  • 148 380 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
12 650 000 ฿
A703 อพาร์ตเมนต์สองชั้นประเภท DUPLEX D Essence Residence
  • 156 173 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 81 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
12 650 000 ฿
A705 อพาร์ตเมนต์สองชั้นประเภท DUPLEX D Essence Residence
  • 156 173 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 81 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
12 650 000 ฿
A707 อพาร์ตเมนต์สองชั้นประเภท DUPLEX D Essence Residence
  • 156 173 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 81 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
12 650 000 ฿
A709 อพาร์ทเมนท์สองชั้นแบบ DUPLEX รุ่น D3 Essence Residence
  • 156 173 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 81 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
12 650 000 ฿
B709 อพาร์ทเมนท์สองชั้นแบบ DUPLEX รุ่น D3 Essence Residence
  • 156 173 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 81 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
12 690 000 ฿
2605 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 235 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
86 m2
12 700 000 ฿
A712 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B2.2 Siamese Bangtao
  • 147 675 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 716 000 ฿
H111 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 181 650 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
12 752 000 ฿
C208 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 245 219 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
80 m2
12 760 000 ฿
6202 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคน Lakelands Waterside Residences
  • 159 500 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 789 000 ฿
D106 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 182 700 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
12 800 000 ฿
1603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 224 562 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
12 800 000 ฿
1604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 224 562 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
67 m2
12 810 000 ฿
3202  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 191 195 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
12 810 000 ฿
3203  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 191 195 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
12 810 000 ฿
3204  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 191 195 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
12 810 000 ฿
3205  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 191 195 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
94 m2
12 823 000 ฿
С 610 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 136 410 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 823 000 ฿
С 611 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 136 410 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
D507 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
D508 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
D513 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
D514 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
A508 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
A513 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
A514 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
B508 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
B513 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
B514 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
C507 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
C508 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
C513 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 825 000 ฿
C514 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
105 m2
13 510 000 ฿ 12 835 000 ฿
C605 อพาร์ตเมนต์แบบ 3 ห้องนอนประเภท SO SERENITY SO Lagoon Cherngtalay
  • 122 234 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 105 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ