พบแล้ว 9716 ยูนิต
99 m2
16 929 000 ฿
C106 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-L The Title Heritage
  • 171 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
16 930 000 ฿
13 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 73 931 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 240 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
86 m2
16 932 000 ฿
BSC403 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 196 884 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 932 000 ฿
BSD407 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 196 884 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 932 000 ฿
BSD408 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 196 884 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
16 938 000 ฿
C-602-603 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 225 840 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
16 961 000 ฿
C10 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 112 319 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 261 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
129 m2
19 132 000 ฿ 16 967 000 ฿
VKC103 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 131 521 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 129 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
161 m2
16 990 000 ฿
A1 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 105 528 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 200 m2
  • 161 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
16 990 000 ฿
22 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 74 193 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 245 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
229 m2
16 990 000 ฿
9 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 74 193 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 245 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
61 m2
17 001 000 ฿
A5-111+112 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท C1 Sunshine beach resort
  • 278 701 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A5
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
17 015 000 ฿
601 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 386 690 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
107 m2
18 910 000 ฿ 17 019 000 ฿
CKG102 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BPL-1 The Title Coralina
  • 159 054 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 107 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
17 030 000 ฿
6701 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 224 079 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
17 051 000 ฿
H-706 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท BC+ รุ่น 1 Layan Green Park Phase 2
  • 210 506 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
99 m2
17 127 000 ฿
G111 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-L The Title Heritage
  • 173 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
17 146 000 ฿
BSC503 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 199 373 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
73 m2
17 146 000 ฿
BSD507 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 234 877 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 73 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
73 m2
17 146 000 ฿
BSD508 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 234 877 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 73 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
108 m2
17 147 000 ฿
A502 ประเภทเพนท์เฮาส์มุม The Liberty
  • 158 765 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 108 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
67 m2
17 170 000 ฿
3507  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 256 269 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
90 m2
17 175 000 ฿
C-205-207 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 190 824 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
17 180 000 ฿
6 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 75 022 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 259 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
90 m2
17 213 000 ฿
A306 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
17 213 000 ฿
C306 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
17 213 000 ฿
D306 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
17 213 000 ฿
D315 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 191 250 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
123 m2
17 262 000 ฿
F101 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 140 342 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 123 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
106 m2
17 278 000 ฿
D303 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-L The Title Heritage
  • 163 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 106 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
17 300 000 ฿
2313 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 205 953 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
17 320 000 ฿
1404 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 203 765 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
17 320 000 ฿
1405 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 203 765 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
17 325 000 ฿
B304 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 196 875 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
17 325 000 ฿
B309 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 196 875 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
17 325 000 ฿
C304 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 196 875 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
17 325 000 ฿
C309 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 196 875 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
17 325 000 ฿
C310 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 196 875 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
17 340 000 ฿
10 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 75 721 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 271 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
229 m2
17 340 000 ฿
2 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 75 721 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 271 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
229 m2
17 350 000 ฿
1 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 75 765 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 272 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
109 m2
17 387 000 ฿
A501 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 159 511 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
109 m2
17 387 000 ฿
A511 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 159 511 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
17 400 000 ฿
2510 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 207 143 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
17 405 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 142 664 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
229 m2
17 410 000 ฿
12 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 76 027 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 276 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
151 m2
17 436 000 ฿
B8 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 115 470 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 290 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
206 m2
17 436 000 ฿
B9 บ้านพักตากอากาศที่มีสามห้องนอนประเภท PALAS MAX Sunrise Lake Villas
  • 84 641 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 290 m2
  • 206 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
206 m2
17 436 000 ฿
C9 บ้านพักตากอากาศที่มีสามห้องนอนประเภท PALAS MAX Sunrise Lake Villas
  • 84 641 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 290 m2
  • 206 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
107 m2
19 380 000 ฿ 17 442 000 ฿
CKH101 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BPL-1 The Title Coralina
  • 163 005 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 107 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
17 480 000 ฿
3607  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 260 896 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
270 m2
17 500 000 ฿
A12 วิลล่าขนาดสามห้องนอนแบบ A Aileen Villas Layan Phase 5
  • 64 815 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 220 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
270 m2
17 500 000 ฿
A10 วิลล่าขนาดสามห้องนอนแบบ A Aileen Villas Layan Phase 5
  • 64 815 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 220 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
92 m2
17 504 000 ฿
D703 เพนท์เฮาส์หนึ่งห้องนอนพร้อมสระว่ายน้ำประเภท C2 The Element by Anocha
  • 190 254 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 92 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
92 m2
17 504 000 ฿
A703 เพนท์เฮาส์หนึ่งห้องนอนพร้อมสระว่ายน้ำประเภท C2 The Element by Anocha
  • 190 254 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 92 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
92 m2
17 504 000 ฿
B703 เพนท์เฮาส์หนึ่งห้องนอนพร้อมสระว่ายน้ำประเภท C2 The Element by Anocha
  • 190 254 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 92 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
92 m2
17 504 000 ฿
C703 เพนท์เฮาส์หนึ่งห้องนอนพร้อมสระว่ายน้ำประเภท C2 The Element by Anocha
  • 190 254 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 92 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
17 564 000 ฿
701 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 399 164 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
229 m2
17 570 000 ฿
11 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 76 725 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 288 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
120 m2
17 574 000 ฿
D308 ประเภท E The Liberty
  • 146 449 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ