พบแล้ว 9716 ยูนิต
120 m2
17 574 000 ฿
A308 ประเภท E The Liberty
  • 146 449 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
17 574 000 ฿
A310 ประเภท E The Liberty
  • 146 449 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
17 630 000 ฿
1105 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 207 412 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
17 630 000 ฿
1106 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 207 412 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
17 666 000 ฿
KKH703 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2Bed-PH16 The Title Katabello
  • 146 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 121 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
17 666 000 ฿
KKG706 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2Bed-PH16 The Title Katabello
  • 146 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 121 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
17 670 000 ฿
6502 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Garrya Residences
  • 310 000 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Wisteria
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
17 670 000 ฿
6503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Garrya Residences
  • 310 000 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Wisteria
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
17 670 000 ฿
6504 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Garrya Residences
  • 310 000 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Wisteria
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
111 m2
17 760 000 ฿
B702 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Signature Condominium
  • 160 000 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 111 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
108 m2
17 794 000 ฿
A602 ประเภทเพนท์เฮาส์มุม The Liberty
  • 164 756 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 108 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
295 m2
17 800 000 ฿
Villa 2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภทวิลล่า 2 Unique Villa Kata
  • 60 339 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 424 m2
  • 295 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-67 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-68 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-69 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-70 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-77 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
338 m2
17 800 000 ฿
A17 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Larimar villas
  • 52 663 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 240 m2
  • 338 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-78 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
17 800 000 ฿
P-79 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 63 572 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
244 m2
17 900 000 ฿
C2 วิลล่าขนาดสองห้องนอนประเภท FAIRY The Peaceful Villas
  • 73 361 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 306 m2
  • 244 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
123 m2
17 900 000 ฿
A606 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอนประเภท D3-B Bamboo forest
  • 145 529 ฿/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 123 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
123 m2
17 900 000 ฿
B601 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอนประเภท D3-B Bamboo forest
  • 145 529 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 123 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
102 m2
17 962 000 ฿
H-102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BP Layan Green Park Phase 2
  • 176 093 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 102 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
102 m2
17 962 000 ฿
H-104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BP Layan Green Park Phase 2
  • 176 093 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 102 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
102 m2
17 962 000 ฿
H-105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BP Layan Green Park Phase 2
  • 176 093 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 102 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
252 m2
18 039 000 ฿
L6 อพาร์ตเมนต์แบบเพนต์เฮาส์สามห้องนอนประเภท L6 Pandora Residences
  • 71 580 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย L
  • 252 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
109 m2
18 043 000 ฿
A611 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 165 530 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
109 m2
18 043 000 ฿
A601 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 165 530 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
229 m2
18 060 000 ฿
20 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 78 865 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 325 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
84 m2
18 060 000 ฿
2207 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 215 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
18 064 000 ฿
A505 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 148 066 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
90 m2
18 078 000 ฿
C-705-707 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 200 867 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
18 090 000 ฿
2611 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 215 358 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
18 090 000 ฿
24 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 78 996 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 327 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
114 m2
18 130 000 ฿
1203 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 159 036 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย Lily
  • 114 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
114 m2
18 130 000 ฿
2203 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 159 036 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย Lotus
  • 114 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
114 m2
18 130 000 ฿
2208 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 159 036 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย Lotus
  • 114 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
114 m2
18 130 000 ฿
3203 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 159 036 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย Jasmine
  • 114 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
102 m2
18 137 000 ฿
G-102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BP Layan Green Park Phase 2
  • 177 810 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 102 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
102 m2
18 137 000 ฿
G-103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BP Layan Green Park Phase 2
  • 177 810 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 102 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
102 m2
18 137 000 ฿
G-104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BP Layan Green Park Phase 2
  • 177 810 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 102 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
229 m2
18 180 000 ฿
16 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 79 389 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 334 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
57 m2
18 200 000 ฿
6501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Garrya Residences
  • 319 299 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Wisteria
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
125 m2
18 200 000 ฿
A601 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D2-A Bamboo forest
  • 145 600 ฿/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 125 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
125 m2
18 200 000 ฿
B606 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอนประเภท D3-B Bamboo forest
  • 145 600 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 125 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
20 228 000 ฿ 18 205 000 ฿
CKC702 เพนท์เฮาส์ PH-2 BEDROOM PLUS The Title Coralina
  • 149 222 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
90 m2
18 225 000 ฿
D415 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
18 225 000 ฿
A415 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
18 225 000 ฿
C406 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
18 225 000 ฿
C415 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
18 225 000 ฿
D406 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
18 240 000 ฿
2202 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 217 143 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
18 240 000 ฿
2205 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 217 143 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
18 250 000 ฿
1506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 214 706 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
152 m2
18 288 000 ฿
1712 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนแบบดูเพล็กซ์-H Next point Condominium
  • 120 316 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 152 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
120 m2
18 292 000 ฿
D408 ประเภท E The Liberty
  • 152 427 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
18 292 000 ฿
A408 ประเภท E The Liberty
  • 152 427 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
18 292 000 ฿
A410 ประเภท E The Liberty
  • 152 427 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ