พบแล้ว 9716 ยูนิต
88 m2
19 305 000 ฿
C509 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 219 375 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
19 305 000 ฿
C510 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 219 375 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
19 305 000 ฿
C511 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 219 375 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
161 m2
19 314 000 ฿
A5 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 119 959 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 346 m2
  • 161 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
19 317 000 ฿
B-704 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 257 558 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 319 000 ฿
BSC302 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 193 190 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
19 364 000 ฿
MBC104 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน 2Bed-DPA The Modeva
  • 171 360 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 113 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
19 364 000 ฿
MBE115 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน 2Bed-DPA The Modeva
  • 171 360 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 113 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
19 364 000 ฿
MBE116 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน 2Bed-DPA The Modeva
  • 171 360 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 113 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
19 400 000 ฿
1611 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 228 236 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
19 414 000 ฿
A302 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท A202 Sole Mio Condominium
  • 204 357 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
100 m2
19 427 000 ฿
BSA311 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 194 270 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 427 000 ฿
BSD309 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 194 270 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 427 000 ฿
BSD310 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 194 270 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
19 440 000 ฿
2405 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 231 429 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 450 000 ฿
F0405 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท M The Standard Residences
  • 194 500 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
280 m2
19 466 000 ฿
P-52 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 520 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 357 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-53 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-54 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-55 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-56 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-57 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-58 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-59 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-64 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 500 000 ฿
P-66 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 643 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 360 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
111 m2
19 504 000 ฿
K-209 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 175 706 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
19 504 000 ฿
K-307 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 175 706 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
19 510 000 ฿
2511 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 232 262 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
280 m2
19 515 000 ฿
P-13 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 695 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 361 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
229 m2
19 530 000 ฿
4 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 85 284 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 435 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
84 m2
19 540 000 ฿
2306 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 232 620 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
19 540 000 ฿
2301 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 232 620 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 568 000 ฿
BSC402 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 195 680 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
280 m2
19 587 000 ฿
P-8 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 69 954 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 366 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
237 m2
19 600 000 ฿
F2 วิลล่าสามห้องนอน Mono Champaca
  • 82 701 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 397 m2
  • 237 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
19 616 000 ฿
P-46 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 70 058 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 368 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
179 m2
19 649 000 ฿
1705 เพนท์เฮาส์สามห้องนอนประเภทดูเพล็กซ์-L Next point Condominium
  • 109 767 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 179 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
100 m2
19 676 000 ฿
BSA411 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 196 760 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 676 000 ฿
BSD409 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 196 760 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 676 000 ฿
BSD410 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท PLUS M The Title Biancana
  • 196 760 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
19 680 000 ฿
F0605 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท M The Standard Residences
  • 196 800 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
19 700 000 ฿
3 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 86 027 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 448 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
85 m2
19 710 000 ฿
1505 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 231 883 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
19 710 000 ฿
1504 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 231 883 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
138 m2
19 712 000 ฿
A211 อพาร์ตเมนต์ขนาด 3 ห้องนอน ประเภท 2A Above Element
  • 142 841 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 138 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
19 726 000 ฿
A610 ประเภท E The Liberty
  • 164 382 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
19 726 000 ฿
D608 ประเภท E The Liberty
  • 164 382 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
19 726 000 ฿
A608 ประเภท E The Liberty
  • 164 382 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
19 737 000 ฿
K-309 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 177 808 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
19 737 000 ฿
K-311 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 177 808 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
280 m2
19 747 000 ฿
P-9 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 70 524 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 377 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
122 m2
19 759 000 ฿
A705 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 161 960 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
100 m2
19 760 000 ฿
3306  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 197 600 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
138 m2
19 762 000 ฿
A311 อพาร์ตเมนต์ขนาด 3 ห้องนอน ประเภท 2A Above Element
  • 143 203 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 138 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
280 m2
19 805 000 ฿
P-17 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 70 731 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 381 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
85 m2
19 830 000 ฿
1705 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 233 295 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ