พบแล้ว 9716 ยูนิต
305 m2
29 920 000 ฿
KCA11 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท A The Title Villa Kirara
  • 98 099 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 270 m2
  • 305 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
305 m2
29 920 000 ฿
KCA12 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท A The Title Villa Kirara
  • 98 099 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 270 m2
  • 305 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
305 m2
29 920 000 ฿
KCA13 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท A The Title Villa Kirara
  • 98 099 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 270 m2
  • 305 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
395 m2
31 500 000 ฿ 29 925 000 ฿
MRK-09 วิลล่าห้องนอนสี่ประเภท B6 Mouana Residence
  • 75 760 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 536 m2
  • 395 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
175 m2
29 925 000 ฿
G707 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3BR-LUX The Title Heritage
  • 171 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 175 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
305 m2
29 970 000 ฿
KCA10 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท A The Title Villa Kirara
  • 98 263 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 270 m2
  • 305 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
346 m2
29 990 000 ฿
SP43 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 86 677 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 756 m2
  • 346 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
148 m2
30 070 000 ฿
K-706 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท D Layan Green Park Phase 2
  • 203 175 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 148 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
169 m2
30 082 000 ฿
D706 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3BR-LUX The Title Heritage
  • 178 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 169 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
131 m2
30 100 000 ฿
1405  Laguna Beach Residences Seashore
  • 229 771 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 131 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
131 m2
30 100 000 ฿
1406  Laguna Beach Residences Seashore
  • 229 771 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 131 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
131 m2
30 100 000 ฿
1405 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน แบบ 3B Laguna Beachside
  • 229 771 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 131 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
131 m2
30 100 000 ฿
1406 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน แบบ 3B Laguna Beachside
  • 229 771 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 131 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
153 m2
30 122 000 ฿
C316 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3BR3 Botanica Hythe
  • 196 875 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 153 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
30 240 000 ฿
2504 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 267 611 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
121 m2
30 250 000 ฿
2101 อพาร์ตเมนต์แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Laguna Bayside
  • 250 000 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 121 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
390 m2
31 850 000 ฿ 30 258 000 ฿
MSC-04 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A1 Mouana Serenity
  • 77 584 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 498 m2
  • 390 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
375 m2
31 850 000 ฿ 30 258 000 ฿
MSC-09 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A4 Mouana Serenity
  • 80 687 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 501 m2
  • 375 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
361 m2
31 850 000 ฿ 30 258 000 ฿
MSC-10 วิลล่าที่มีสามห้องนอนแบบ A3 Mouana Serenity
  • 83 816 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 497 m2
  • 361 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
30 276 000 ฿
CV14 วิลล่าพร้อมสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 101 940 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 400 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
30 276 000 ฿
CV15 วิลล่าพร้อมสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 101 940 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 400 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
131 m2
30 300 000 ฿
3501 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน แบบ 3B Laguna Beachside
  • 231 298 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 131 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
370 m2
30 325 000 ฿
SM28 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท SM-A Botanica Four Seasons - Summer Signature Tropical Balinese
  • 81 960 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 718 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
406 m2
30 334 000 ฿
6 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 74 713 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 434 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
489 m2
30 336 000 ฿
15 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ A ออกซิเจน Allthai village
  • 62 037 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 423 m2
  • 489 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
489 m2
30 337 000 ฿
19 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ A ออกซิเจน Allthai village
  • 62 039 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 423 m2
  • 489 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
489 m2
30 338 000 ฿
14 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ A ออกซิเจน Allthai village
  • 62 039 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 423 m2
  • 489 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
406 m2
30 339 000 ฿
5 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 74 726 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 435 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
489 m2
30 358 000 ฿
22 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ A ออกซิเจน Allthai village
  • 62 081 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 426 m2
  • 489 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
489 m2
30 376 000 ฿
17 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ A ออกซิเจน Allthai village
  • 62 118 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 429 m2
  • 489 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
176 m2
30 382 000 ฿
A702 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 172 622 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
489 m2
30 416 000 ฿
20 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ A ออกซิเจน Allthai village
  • 62 200 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 435 m2
  • 489 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
122 m2
30 470 000 ฿
5302 ห้องชุดแบบ 2B-B  แบบสองห้องนอน Bellaguna Lake Residences Lotus
  • 249 755 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 122 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
30 470 000 ฿
5305 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2B-A (M) Bellaguna Lake Residences Lotus
  • 249 755 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 122 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
30 470 000 ฿
5306 ห้องชุดแบบ 2B-B  แบบสองห้องนอน Bellaguna Lake Residences Lotus
  • 249 755 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 122 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
30 470 000 ฿
5307 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2B-A (M) Bellaguna Lake Residences Lotus
  • 249 755 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 122 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
484 m2
30 549 000 ฿
7 วิลล่ามีสามห้องนอนประเภทชาลิซ่า Alinda villas
  • 63 118 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 631 m2
  • 484 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
310 m2
30 563 000 ฿
CV19 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 98 591 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 287 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
339 m2
30 577 000 ฿
40 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Botanica Modern loft II
  • 90 197 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 614 m2
  • 339 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
390 m2
32 290 000 ฿ 30 676 000 ฿
MSC-02 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A1 Mouana Serenity
  • 78 656 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 507 m2
  • 390 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
310 m2
30 686 000 ฿
CV22 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 98 988 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 292 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
310 m2
30 691 000 ฿
CV20 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 99 004 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 292 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
310 m2
30 692 000 ฿
CV21 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 99 007 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 292 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
310 m2
30 692 000 ฿
CV23 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 99 007 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 292 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
310 m2
30 693 000 ฿
CV24 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 99 010 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 292 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
310 m2
30 693 000 ฿
CV25 วิลล่าที่มีสามห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 99 010 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 292 m2
  • 310 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
375 m2
30 700 000 ฿
B4 วิลล่าพร้อม 4 ห้องนอนประเภท B Monetaria villas
  • 81 867 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 451 m2
  • 375 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
375 m2
30 700 000 ฿
B5 วิลล่าพร้อม 4 ห้องนอนประเภท B Monetaria villas
  • 81 867 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 451 m2
  • 375 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
176 m2
30 746 000 ฿
D802 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 174 690 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
151 m2
30 770 000 ฿
4602 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 203 775 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 151 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
151 m2
30 770 000 ฿
5602 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 203 775 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 151 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
151 m2
30 770 000 ฿
5603 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 203 775 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 151 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
336 m2
30 800 000 ฿
B7 วิลล่ามีสี่ห้องนอนประเภท B Rainpalm Villas
  • 91 667 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 258 m2
  • 336 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
304 m2
30 800 000 ฿
D3 วิลล่า 3 ห้องนอน แบบ D1, 3, 5 Rainpalm Villas
  • 101 316 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 272 m2
  • 304 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
304 m2
30 800 000 ฿
D5 วิลล่า 3 ห้องนอน แบบ D1, 3, 5 Rainpalm Villas
  • 101 316 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 246 m2
  • 304 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
241 m2
30 800 000 ฿
Breeze Villa 14 วิลล่ามีสี่ห้องนอนประเภท BREEZE Mutti Family Villas
  • 127 801 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 403 m2
  • 241 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
336 m2
30 800 000 ฿
B6 วิลล่ามีสี่ห้องนอนประเภท B Rainpalm Villas
  • 91 667 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 268 m2
  • 336 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
165 m2
30 818 000 ฿
B103 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนแบบดูเพล็กซ์-2BR Sole Mio Condominium
  • 186 774 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 165 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
165 m2
30 818 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนแบบดูเพล็กซ์-2BR Sole Mio Condominium
  • 186 774 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 165 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ