พบแล้ว 9709 ยูนิต
34 m2
3 958 000 ฿
B208 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
B214 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 960 000 ฿
A824 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 116 471 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
A406A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
A407A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B401A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B402A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B403A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B404A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B405A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B406A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B407A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B410A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 962 000 ฿
B411A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 107 065 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C314 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C315 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C316 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 170 000 ฿ 3 962 000 ฿
C317 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 483 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
3 963 000 ฿
B408 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 120 065 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 970 000 ฿
030819 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1DM The Base Bukit Phuket
  • 116 765 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 517 000 ฿ 3 976 000 ฿
VKD210 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 120 485 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B820 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 407 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B821 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 407 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B827 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 407 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B822 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 161 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B823 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 161 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B824 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 161 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B825 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 161 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 190 000 ฿ 3 981 000 ฿
B826 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 161 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 990 000 ฿
010428 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Bukit Phuket
  • 124 688 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 990 000 ฿
010429 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1CM The Base Bukit Phuket
  • 124 688 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
3 990 000 ฿
BN101 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 67 628 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
3 990 000 ฿
BN102 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 78 236 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
3 990 000 ฿
BN103 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 78 236 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 539 000 ฿ 3 997 000 ฿
VKC504 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 104 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 539 000 ฿ 3 997 000 ฿
VKC505 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 104 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 539 000 ฿ 3 997 000 ฿
VKC506 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 104 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 000 000 ฿
010706 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Bukit Phuket
  • 125 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 000 000 ฿
010708 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Bukit Phuket
  • 125 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 546 000 ฿ 4 003 000 ฿
VKC313 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 276 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 547 000 ฿ 4 004 000 ฿
VKD302 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 319 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 547 000 ฿ 4 004 000 ฿
VKD303 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 319 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 547 000 ฿ 4 004 000 ฿
VKD311 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 121 319 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 010 000 ฿
A625 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 117 942 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 010 000 ฿
A725 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 117 942 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 013 000 ฿
D506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 121 592 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 020 000 ฿
10720 อพาร์ตเมนต์ขนาด 1 ห้องนอนแบบ 1BM The Base Rise
  • 129 678 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C409 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C410 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C414 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C415 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C416 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 240 000 ฿ 4 028 000 ฿
C417 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 143 858 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 577 000 ฿ 4 031 000 ฿
VKD401 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 122 146 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 032 000 ฿
В 221 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ