พบแล้ว 9716 ยูนิต
29 m2
4 263 000 ฿
ABB204 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB205 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB206 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB207 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB208 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB209 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB217 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 264 000 ฿
C106 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 115 242 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 264 000 ฿
A107 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 115 242 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 264 000 ฿
B111 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 115 242 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 264 000 ฿
B112 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 115 242 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 264 000 ฿
B113 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 115 242 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 847 000 ฿ 4 275 000 ฿
VKD702 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 129 525 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 847 000 ฿ 4 275 000 ฿
VKD703 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 129 525 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 847 000 ฿ 4 275 000 ฿
VKD711 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 129 525 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 849 000 ฿ 4 277 000 ฿
VKC713 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 129 579 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 277 000 ฿
2501 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Next point Condominium
  • 106 920 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 277 000 ฿
2503 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Next point Condominium
  • 106 920 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 277 000 ฿
2601 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Next point Condominium
  • 106 920 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 277 000 ฿
2603 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Next point Condominium
  • 106 920 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 280 000 ฿
20722 ห้องพักแบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1B The Base Rise
  • 133 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 280 000 ฿
010723 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1D The Base Bukit Phuket
  • 125 883 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 861 000 ฿ 4 287 000 ฿
VKD801 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 129 900 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
4 290 000 ฿
30201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A Dcondo Reef Phuket
  • 82 500 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
4 290 000 ฿
30202 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท 2AM Dcondo Reef Phuket
  • 82 500 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
32 m2
4 290 000 ฿
010728 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Bukit Phuket
  • 134 063 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 290 000 ฿
010729 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1CM The Base Bukit Phuket
  • 134 063 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 290 000 ฿
A215 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A VIP Venus Karon
  • 143 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA301 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA302 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA303 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA304 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA306 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA307 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA308 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA309 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABA310 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB301 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB304 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB305 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB306 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB307 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB308 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB309 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 292 000 ฿
ABB317 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 867 000 ฿ 4 293 000 ฿
VKC607 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 119 237 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
4 520 000 ฿ 4 294 000 ฿
A830 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 159 038 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 297 000 ฿
D408 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 130 202 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 300 000 ฿
030317 1 ห้องนอน 1A Rhea by Sansiri
  • 143 334 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 305 000 ฿
C702 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A Zero Bang Tao
  • 165 570 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 305 000 ฿
C703 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A Zero Bang Tao
  • 165 570 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 887 000 ฿ 4 310 000 ฿
VKD610 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 130 604 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 312 000 ฿
A606A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 116 526 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 312 000 ฿
A607A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 116 526 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 312 000 ฿
B601A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 116 526 ฿/m2