พบแล้ว 9716 ยูนิต
30 m2
4 735 000 ฿
P2420 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 157 814 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4409 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4410 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4416 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4417 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4418 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P3202 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P3204 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 735 000 ฿
P1419 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 157 814 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 735 000 ฿
P1420 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 157 814 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P3416 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P3417 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P3418 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4202 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4203 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 735 000 ฿
P4204 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 256 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 736 000 ฿
ABA311 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 736 000 ฿
ABA312 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 736 000 ฿
ABA314 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 736 000 ฿
ABB316 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 740 000 ฿
20501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1CM The Base Rise
  • 139 412 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
132 m2
4 741 000 ฿
M4 ทาวน์เฮาส์สองชั้นสามห้องนอนประเภท A Midori
  • 35 910 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 92 m2
  • 132 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
36 m2
5 367 000 ฿ 4 743 000 ฿
VKD804 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 131 750 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 271 000 ฿ 4 744 000 ฿
CKB107 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 153 023 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 271 000 ฿ 4 744 000 ฿
CKH105 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 153 023 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 744 000 ฿
P3227 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท A2 VIP Tropika
  • 163 587 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 746 000 ฿
P4408 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 642 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 000 000 ฿ 4 750 000 ฿
A812 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 153 226 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 000 000 ฿ 4 750 000 ฿
A814 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 153 226 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 751 000 ฿
P4406 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 807 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 755 000 ฿
O-3203 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 388 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 755 000 ฿
O-3205 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 388 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 755 000 ฿
O-3215 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 388 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 755 000 ฿
O-3217 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 388 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 755 000 ฿
O-2221 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 148 594 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 755 000 ฿
O-2223 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 148 594 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 755 000 ฿
O-1203 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 148 594 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 755 000 ฿
O-1205 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 148 594 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 755 000 ฿
O-1215 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 148 594 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 755 000 ฿
O-1217 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 148 594 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
5 390 000 ฿ 4 765 000 ฿
VKC203 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 110 803 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 768 000 ฿
P2421 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 807 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 768 000 ฿
P4415 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 414 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 768 000 ฿
ABA411 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 768 000 ฿
ABA412 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 768 000 ฿
ABA413 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 768 000 ฿
ABA414 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 768 000 ฿
P3209 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 414 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 768 000 ฿
P1421 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 807 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 768 000 ฿
P3415 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 414 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 768 000 ฿
ABB416 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 394 000 ฿ 4 768 000 ฿
VKC107 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 132 445 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 768 000 ฿
P4225 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 414 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B209 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B210 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ