พบแล้ว 9716 ยูนิต
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B211 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B212 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B213 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B214 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B216 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 020 000 ฿ 4 769 000 ฿
B217 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 158 967 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 770 000 ฿
20705 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Tipo 1CM-3 The Base Rise
  • 136 286 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 775 000 ฿
P4407 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 635 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 775 000 ฿
P4208 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 635 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P3117 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P3118 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P3119 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P4107 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P4108 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P4113 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 776 000 ฿
P4114 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 780 000 ฿
20719 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1D The Base Rise
  • 136 572 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 781 000 ฿
MBD221 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC211 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC215 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC216 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC217 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC218 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC114 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC115 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC116 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 786 000 ฿
ABC117 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 149 563 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 788 000 ฿
P3109 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 165 074 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 320 000 ฿ 4 788 000 ฿
CKH102 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 159 577 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 040 000 ฿ 4 788 000 ฿
A715 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 154 452 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 788 000 ฿
В 601 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 133 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 788 000 ฿
В 603 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 133 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 788 000 ฿
В 605 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 133 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 788 000 ฿
В 621 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 133 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 790 000 ฿
B401 อพาร์ตเมนต์แบบสตู디오ประเภท A Diamond Condominium Bang Tao
  • 145 146 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 792 000 ฿
P4106 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 165 241 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 327 000 ฿ 4 794 000 ฿
CKB108 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 154 636 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
4 799 000 ฿
A411N อพาร์ตเมนต์ประเภท N แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 106 640 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 800 000 ฿
B418 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 119 982 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
O-3201 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
O-3212 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
O-3213 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
O-3225 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
ABA511 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
ABA512 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
ABA513 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
ABA514 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B501 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B502 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B503 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B504 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B505 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B508 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
B509 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 800 000 ฿
303 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอ Dominion Rawai
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 800 000 ฿
ABB516 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ