พบแล้ว 9716 ยูนิต
31 m2
5 120 000 ฿ 4 864 000 ฿
A716 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 156 904 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 120 000 ฿ 4 864 000 ฿
A720 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 156 904 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 120 000 ฿ 4 864 000 ฿
A721 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 156 904 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 120 000 ฿ 4 864 000 ฿
B307 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 156 904 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 120 000 ฿ 4 864 000 ฿
B308 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 156 904 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 864 000 ฿
ABA711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 864 000 ฿
ABA712 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 864 000 ฿
ABA713 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 865 000 ฿
P4507 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 167 732 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 870 000 ฿
10722 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1CM-1 The Base Rise
  • 139 143 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 872 000 ฿
MBD407 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-SC1 The Modeva
  • 168 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 872 000 ฿
MBD522 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 168 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 130 000 ฿ 4 874 000 ฿
A817 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 162 450 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 130 000 ฿ 4 874 000 ฿
B406 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 162 450 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 130 000 ฿ 4 874 000 ฿
B506 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 162 450 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 130 000 ฿ 4 874 000 ฿
B613 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 162 450 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 130 000 ฿ 4 874 000 ฿
B614 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 162 450 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 878 000 ฿
P4308 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 187 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 878 000 ฿
P4326 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 187 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 878 000 ฿
P4509 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 187 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 878 000 ฿
P4510 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 187 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 878 000 ฿
P3308 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 187 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 878 000 ฿
P3326 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 187 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 879 000 ฿
35 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 143 485 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 137 000 ฿ 4 880 000 ฿
VE706 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A1 The Title Halo
  • 135 539 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย VE
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
132 m2
4 881 000 ฿
M1 ทาวน์เฮาส์สองชั้นสามห้องนอนประเภท A Midori
  • 36 970 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 103 m2
  • 132 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
35 m2
5 138 000 ฿ 4 881 000 ฿
VE707 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A1 The Title Halo
  • 139 449 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Venus
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC409 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC410 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC411 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC412 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC414 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC415 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC416 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC417 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 882 000 ฿
ABC418 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 152 563 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 883 000 ฿
P2519 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 162 745 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 883 000 ฿
P2520 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 162 745 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P4516 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P4517 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P4518 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 883 000 ฿
P1302 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 162 745 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 883 000 ฿
P1304 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 162 745 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P3302 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P3303 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P3304 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 883 000 ฿
P1519 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 162 745 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 883 000 ฿
P1520 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 162 745 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P3516 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P3517 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P3518 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P4302 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P4303 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 883 000 ฿
P4304 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 140 000 ฿ 4 883 000 ฿
C820 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 152 594 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 140 000 ฿ 4 883 000 ฿
C310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 122 075 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 884 000 ฿
C704 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 147 996 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
4 885 000 ฿
A210O อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท O Aura condominium
  • 111 008 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ