พบแล้ว 9716 ยูนิต
37 m2
4 885 000 ฿
C415 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 132 025 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
132 m2
4 886 000 ฿
M5 ทาวน์เฮาส์สองชั้นสามห้องนอนประเภท A Midori
  • 37 008 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 103 m2
  • 132 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
41 m2
5 527 000 ฿ 4 888 000 ฿
VKC215 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 119 220 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 893 000 ฿
P3327 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท A2 VIP Tropika
  • 168 699 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 150 000 ฿ 4 893 000 ฿
A816 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 823 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 150 000 ฿ 4 893 000 ฿
A820 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 823 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 150 000 ฿ 4 893 000 ฿
A821 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 823 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 150 000 ฿ 4 893 000 ฿
B407 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 823 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 150 000 ฿ 4 893 000 ฿
B408 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 823 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 150 000 ฿ 4 893 000 ฿
B507 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 157 823 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 894 000 ฿
P4508 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 756 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 894 000 ฿
P3509 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 756 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 895 000 ฿
MBB711 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 168 761 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 895 000 ฿
MBB712 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 168 761 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 899 000 ฿
2 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 144 080 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 899 000 ฿
P4506 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 926 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 901 000 ฿
D403 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 148 485 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 160 000 ฿ 4 902 000 ฿
A722 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 163 400 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 160 000 ฿ 4 902 000 ฿
B606 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 163 400 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 160 000 ฿ 4 902 000 ฿
B714 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 163 400 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 160 000 ฿ 4 902 000 ฿
B111 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 122 550 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 903 000 ฿
MBD621 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 903 000 ฿
MBD622 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 169 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
5 551 000 ฿ 4 910 000 ฿
VKC303 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 114 166 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 914 000 ฿
O-3303 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 914 000 ฿
O-3305 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-2309 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 914 000 ฿
O-3315 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 914 000 ฿
O-3317 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-2321 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-2323 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-1303 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-1305 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-1315 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
O-1317 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 153 547 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC511 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC512 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC514 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC515 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC516 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC517 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 914 000 ฿
ABC518 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 153 563 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 915 000 ฿
A301 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 148 937 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 917 000 ฿
P4309 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 552 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 917 000 ฿
P4325 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 552 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 917 000 ฿
P2521 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 613 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 917 000 ฿
P4515 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 552 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 917 000 ฿
P3309 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 552 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 917 000 ฿
P1507 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 613 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 917 000 ฿
P3325 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 552 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 917 000 ฿
P1514 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 900 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 917 000 ฿
P1521 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 158 613 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 917 000 ฿
P3515 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 552 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 180 000 ฿ 4 921 000 ฿
C204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 120 025 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 924 000 ฿
P1508 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 164 120 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 924 000 ฿
22 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 144 824 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ