พบแล้ว 9716 ยูนิต
29 m2
5 274 000 ฿
O-1806 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-1818 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-1819 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-1821 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-3706 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-3708 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-3818 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-3819 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 274 000 ฿
O-3821 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 181 863 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 276 000 ฿
D509 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 138 825 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 279 000 ฿
C608 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 159 957 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 280 000 ฿
O-3501 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 280 000 ฿
O-3512 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 280 000 ฿
O-3513 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 280 000 ฿
O-3525 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 280 000 ฿
505 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอ Dominion Rawai
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 280 000 ฿
C304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 117 334 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 280 000 ฿
C305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 117 334 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 280 000 ฿
C307 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 117 334 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 285 000 ฿
A401 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 160 139 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 288 000 ฿
D717 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 135 568 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 290 000 ฿
D207 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 191 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 290 000 ฿
C414 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 191 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 290 000 ฿
D418 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 139 197 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 290 000 ฿
C715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1.8 Siamese Bangtao
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 975 000 ฿ 5 292 000 ฿
VKC814 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 129 066 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 292 000 ฿
P2501 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 170 710 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 292 000 ฿
O-1802 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 182 483 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 292 000 ฿
O-1811 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 182 483 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 292 000 ฿
O-1814 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 182 483 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 292 000 ฿
O-1824 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 182 483 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B502 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B505 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B506 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B508 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B509 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 292 000 ฿
P3501 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 176 400 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B510 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B511 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B512 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B516 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 292 000 ฿
B517 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 292 000 ฿
O-3811 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 182 483 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 292 000 ฿
O-3814 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 182 483 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 294 000 ฿
F618 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 143 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 294 000 ฿
F620 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 143 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 294 000 ฿
F608 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 143 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 295 000 ฿
C708 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 135 744 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 295 000 ฿
D708 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 135 744 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 296 000 ฿
1 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 143 114 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 300 000 ฿
A501 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 108 164 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 300 000 ฿
A502 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 108 164 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ