พบแล้ว 9716 ยูนิต
45 m2
5 667 000 ฿
D203 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 125 921 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 670 000 ฿
H605 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 157 500 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
5 670 000 ฿
B208 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 400 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 670 000 ฿
411 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอ Dominion Rawai
  • 162 000 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
5 670 000 ฿
В 102 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 105 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
5 670 000 ฿
В 104 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 105 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 670 000 ฿
C113 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 120 639 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 673 000 ฿
B801 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 171 883 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 679 000 ฿
H710 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 682 000 ฿
B216 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 109 262 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 859 000 ฿ 5 683 000 ฿
BNA301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 172 200 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
5 696 000 ฿
18 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 167 510 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
5 698 000 ฿
A320F อพาร์ตเมนต์ประเภท F แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 105 506 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 698 000 ฿
ARC302 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 154 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 700 000 ฿
65 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B Surin Sands Condo
  • 150 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 706 000 ฿
O-1815 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 178 313 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 706 000 ฿
O-1817 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 178 313 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 706 000 ฿
O-3703 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 184 065 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 706 000 ฿
O-3705 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 184 065 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 706 000 ฿
O-3815 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 184 065 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 706 000 ฿
O-3817 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 184 065 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 708 000 ฿
B615 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 158 550 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 710 000 ฿
030302 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 163 143 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 894 000 ฿ 5 717 000 ฿
BNA402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 173 240 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 894 000 ฿ 5 717 000 ฿
BNA414 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 173 240 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
5 720 000 ฿
A211H อพาร์ตเมนต์แบบ H สำหรับห้องนอนเดียว Aura condominium
  • 112 154 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B510 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B511 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B601 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B602 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
5 720 000 ฿
C808 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 114 400 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 110 000 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 110 000 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 110 000 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 110 000 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A509 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A510 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A511 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A512 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A513 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A514 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A609 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A610 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A611 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A612 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A613 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
A614 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B501 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B502 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 720 000 ฿
B506 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 726 000 ฿
B203 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 121 827 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 729 000 ฿
C-510 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 190 950 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ