พบแล้ว 9716 ยูนิต
55 m2
5 730 000 ฿
A314K อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท K1 Aura condominium
  • 104 180 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 912 000 ฿ 5 735 000 ฿
BNA503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 173 770 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 912 000 ฿ 5 735 000 ฿
BNA504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 173 770 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 735 000 ฿
ARC201 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 155 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 735 000 ฿
ARB405 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 155 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 735 000 ฿
ARC402 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 155 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 735 000 ฿
C217 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D1 Arise Vibe
  • 98 880 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
5 736 000 ฿
B305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D1 Arise Vibe
  • 98 897 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
5 736 000 ฿
B318 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D1 Arise Vibe
  • 98 897 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
5 740 000 ฿
B407 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 127 551 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A213 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A214 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A217 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 740 000 ฿
A218 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 151 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 921 000 ฿ 5 743 000 ฿
BNA403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 028 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 921 000 ฿ 5 743 000 ฿
BNA404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 028 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
H705 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
H719 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
H720 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
B412 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
B606 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
B608 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
B613 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 746 000 ฿
B614 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 159 600 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 746 000 ฿
B205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน D3 Arise Vibe
  • 99 069 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
5 746 000 ฿
C317 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน D3 Arise Vibe
  • 99 069 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
35 m2
5 750 000 ฿
030306 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 164 286 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 750 000 ฿
C306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 159 723 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 750 000 ฿
C307 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 159 723 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 934 000 ฿ 5 756 000 ฿
BNA515 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 410 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 760 000 ฿
O-1813 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 760 000 ฿
O-3812 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 760 000 ฿
O-3813 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท E VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 939 000 ฿ 5 761 000 ฿
BNA502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 558 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 939 000 ฿ 5 761 000 ฿
BNA514 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 558 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 940 000 ฿ 5 761 000 ฿
BNA305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 576 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 943 000 ฿ 5 765 000 ฿
BNA415 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 174 670 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
5 766 000 ฿
17 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 169 580 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 769 000 ฿
A306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D2 Arise Vibe
  • 99 466 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
37 m2
5 772 000 ฿
KKF217 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 772 000 ฿
ARC301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 772 000 ฿
KKA313 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 774 000 ฿
C204 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 148 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
5 775 000 ฿
72 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 137 489 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A307 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A311 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A410 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 775 000 ฿
A411 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ