พบแล้ว 9716 ยูนิต
34 m2
6 018 000 ฿ 5 838 000 ฿
C603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 018 000 ฿ 5 838 000 ฿
C604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 018 000 ฿ 5 838 000 ฿
C605 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 018 000 ฿ 5 838 000 ฿
C606 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 171 692 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 840 000 ฿
A416 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1A มุม Above Element
  • 153 685 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 840 000 ฿
A420 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 153 685 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 840 000 ฿
A423 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 153 685 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 840 000 ฿
A424 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 153 685 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 840 000 ฿
A425 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 153 685 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 840 000 ฿
A426 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 153 685 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
5 842 000 ฿
A605D อพาร์ตเมนต์ประเภท D แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 116 837 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 843 000 ฿
B101 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 112 354 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
5 843 000 ฿
B117 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 110 234 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 843 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 112 354 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 845 000 ฿
ARI101 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BSA The Title Adora
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 846 000 ฿
ARD207 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 158 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 846 000 ฿
KKA513 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 158 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 647 000 ฿ 5 849 000 ฿
VKC201 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 116 976 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 851 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D1 Arise Vibe
  • 100 880 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
5 859 000 ฿
B505 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 162 750 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 859 000 ฿
B605 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 162 750 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 859 000 ฿
B612 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 162 750 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 859 000 ฿
B715 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 162 750 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 865 000 ฿
O-3803 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 189 178 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 865 000 ฿
O-3805 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 189 178 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
5 867 000 ฿
A414K อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท K1 Aura condominium
  • 106 660 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 880 000 ฿
ABB202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 883 000 ฿
ARA306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 159 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 883 000 ฿
KKA613 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 159 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A510 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A518 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A516 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1A มุม Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A520 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A523 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A524 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A525 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 890 000 ฿
A526 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 155 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 890 000 ฿
L-501 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 196 334 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 896 000 ฿
D402 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 125 431 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 897 000 ฿
C205 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 151 200 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 897 000 ฿
B706 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 897 000 ฿
B713 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 897 000 ฿
B714 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 909 000 ฿
C-310 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 196 950 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 909 000 ฿
L-308 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 196 950 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 909 000 ฿
L-410 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 196 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 909 000 ฿
L-419 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 196 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 910 000 ฿
B505 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D1 Arise Vibe
  • 101 897 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
5 910 000 ฿
C211 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.4 Siamese Bangtao
  • 118 200 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 913 000 ฿
C605 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 179 159 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 920 000 ฿
ARA406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 920 000 ฿
ARD407 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 920 000 ฿
ABB302 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
5 920 000 ฿
C203 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอน B1.5 Siamese Bangtao
  • 107 637 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 120 000 ฿ 5 937 000 ฿
C415 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 174 600 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 120 000 ฿ 5 937 000 ฿
C416 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 174 600 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ