พบแล้ว 9716 ยูนิต
34 m2
6 120 000 ฿ 5 937 000 ฿
C417 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 174 600 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 938 000 ฿
B215 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 152 250 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 938 000 ฿
H218 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 152 250 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 940 000 ฿
A621 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 156 316 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 940 000 ฿
A622 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 156 316 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
5 940 000 ฿
В 220 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 110 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 940 000 ฿
A616 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1A มุม Above Element
  • 156 316 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 940 000 ฿
A620 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 156 316 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 940 000 ฿
A619 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A Above Element
  • 156 316 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
5 941 000 ฿
A701 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 174 709 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 128 000 ฿ 5 944 000 ฿
BNB303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 174 809 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 945 000 ฿
KKC203 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-1BXLC The Title Katabello
  • 145 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 948 000 ฿
A506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D2 Arise Vibe
  • 102 552 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
A202 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
A207 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
A209 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
A216 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
A219 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
A221 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
B204 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
B207 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
B213 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 950 000 ฿
B217 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 114 416 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 950 000 ฿
B107 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 121 429 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 955 000 ฿
B304 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Serene Condominium Phuket
  • 152 693 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 960 000 ฿
ABB211 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 960 000 ฿
ABB402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 149 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 960 000 ฿
030307 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 170 286 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 960 000 ฿
C713 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 126 809 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 774 000 ฿ 5 964 000 ฿
VKC301 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 119 262 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 149 000 ฿ 5 965 000 ฿
BNB302 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 175 424 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 149 000 ฿ 5 965 000 ฿
BNB306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 161 200 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
110 m2
5 970 000 ฿
301 อพาร์ตเมนต์แบบมีสองห้องนอน Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 54 270 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 110 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
5 970 000 ฿
419 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 135 675 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 970 000 ฿
420 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 135 675 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
5 970 000 ฿
A218 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท D1 Arise Vibe
  • 102 932 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
5 977 000 ฿
208 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 135 829 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 977 000 ฿
209 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 135 829 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 977 000 ฿
308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 135 829 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 977 000 ฿
309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 135 829 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 979 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 979 000 ฿
B208 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 979 000 ฿
B209 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 979 000 ฿
B210 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 979 000 ฿
B213 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 979 000 ฿
B214 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
5 980 000 ฿
D607 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B1 The Element by Anocha
  • 122 033 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
5 980 000 ฿
B607 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B1 The Element by Anocha
  • 122 033 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
5 980 000 ฿
C607 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B1 The Element by Anocha
  • 122 033 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
B701 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
B702 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
B710 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A709 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A710 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A711 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A712 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
5 980 000 ฿
A713 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท B Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ