พบแล้ว 9716 ยูนิต
37 m2
6 230 000 ฿ 6 043 000 ฿
BNB402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 163 306 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 230 000 ฿ 6 043 000 ฿
BNB406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 163 306 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B803 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B804 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B805 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B806 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B807 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B808 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B809 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B810 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
B811 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 048 000 ฿
F413 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 168 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C810 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C811 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C812 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C813 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C814 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C815 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C816 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 048 000 ฿
C817 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 151 200 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 048 000 ฿
В 213 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 048 000 ฿
В 215 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
6 050 000 ฿
C311 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.4 Siamese Bangtao
  • 121 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
6 050 000 ฿
C407 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A2-C Bamboo forest
  • 159 211 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
6 053 000 ฿
A315J อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท J1 Aura condominium
  • 104 349 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 060 000 ฿
C-702 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 202 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 061 000 ฿
F201 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 155 400 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 061 000 ฿
F202 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 155 400 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 061 000 ฿
F205 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 155 400 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 250 000 ฿ 6 062 000 ฿
BNB503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 163 838 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 251 000 ฿ 6 064 000 ฿
BNB403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 163 876 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 066 000 ฿
C713 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท D4 Arise Vibe
  • 102 814 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
6 067 000 ฿
A705D อพาร์ตเมนต์ประเภท D แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 121 330 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 068 000 ฿
KKC103 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-1BXLC The Title Katabello
  • 148 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 068 000 ฿
KKC404 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-1BXLC The Title Katabello
  • 148 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 070 000 ฿
53 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 178 507 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ