พบแล้ว 9716 ยูนิต
44 m2
6 248 000 ฿
A112 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A113 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A117 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B105 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B107 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B109 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B110 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B111 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B112 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
B113 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 249 000 ฿
A615 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท D4 Arise Vibe
  • 105 916 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
40 m2
6 250 000 ฿
ABC501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 156 250 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 250 000 ฿
ABC504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Artrio
  • 156 250 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 580 000 ฿ 6 251 000 ฿
B815 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 152 464 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 263 000 ฿
G401 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 263 000 ฿
H303 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 263 000 ฿
H304 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 263 000 ฿
H305 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 263 000 ฿
H319 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 263 000 ฿
H320 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 149 100 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 967 000 ฿ 6 270 000 ฿
CKE306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 136 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 967 000 ฿ 6 270 000 ฿
CKE301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 136 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 270 000 ฿
C417 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1.1 Siamese Bangtao
  • 116 112 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 275 000 ฿
C102 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-D) Enigma residence
  • 114 085 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 275 000 ฿
D501 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 174 300 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
6 275 000 ฿
D402 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 174 300 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 475 000 ฿ 6 281 000 ฿
C508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 179 452 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 475 000 ฿ 6 281 000 ฿
C510 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 179 452 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 129 000 ฿ 6 284 000 ฿
VKC601 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 125 664 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 289 000 ฿
D702 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 139 752 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 290 000 ฿
ABC601 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 157 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 290 000 ฿
ABC604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Artrio
  • 157 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
6 294 000 ฿
H108 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 494 000 ฿ 6 300 000 ฿
C802 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 185 271 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 494 000 ฿ 6 300 000 ฿
C803 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 185 271 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 494 000 ฿ 6 300 000 ฿
C804 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 185 271 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 494 000 ฿ 6 300 000 ฿
C805 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 185 271 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
6 494 000 ฿ 6 300 000 ฿
C806 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 185 271 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
6 300 000 ฿
B414C อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C Aura condominium
  • 217 225 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
6 300 000 ฿
B416C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 108 613 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 300 000 ฿
B418C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 108 613 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
6 300 000 ฿
S1604 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A1 Mercury Wyndham La vita
  • 140 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 301 000 ฿
C208 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 140 009 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
6 302 000 ฿
BSA101 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Biancana
  • 203 291 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
6 302 000 ฿
BSA102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Biancana
  • 203 291 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
6 302 000 ฿
BSA103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Biancana
  • 203 291 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
6 302 000 ฿
BSA105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Biancana
  • 203 291 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 307 000 ฿
G601 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 150 150 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 307 000 ฿
G602 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 150 150 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
6 307 000 ฿
G617 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 150 150 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
110 m2
6 309 000 ฿
403 อพาร์ตเมนต์แบบมีสองห้องนอน Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 57 350 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 110 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
6 309 000 ฿
408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 143 375 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 309 000 ฿
409 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 143 375 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ