พบแล้ว 9716 ยูนิต
41 m2
6 716 000 ฿
MBF415 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 716 000 ฿
MBF416 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 464 000 ฿ 6 717 000 ฿
CKD601 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 146 022 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 718 000 ฿
D507 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 149 287 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
70 m2
6 720 000 ฿
1502 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-H Next point Condominium
  • 96 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
70 m2
6 720 000 ฿
1602 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-H Next point Condominium
  • 96 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 614 000 ฿ 6 722 000 ฿
VKD408 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 131 795 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 614 000 ฿ 6 722 000 ฿
VKD409 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 131 795 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 727 000 ฿
B502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 146 234 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 727 000 ฿
B503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 146 234 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 727 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 146 234 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 727 000 ฿
B505 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 146 234 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 727 000 ฿
B506 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 146 234 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
6 727 000 ฿
C315 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท H Zero Bang Tao
  • 93 429 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
6 735 000 ฿
P1214 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 146 397 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 735 000 ฿
P3215 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 735 000 ฿
P3216 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 735 000 ฿
P3217 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 735 000 ฿
P3223 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 735 000 ฿
P1219 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 143 298 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 735 000 ฿
P1220 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 143 298 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 741 000 ฿
P1216 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 146 544 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 742 000 ฿
C215 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท H Zero Bang Tao
  • 143 428 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
6 743 000 ฿
B807 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 149 827 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 744 000 ฿
620 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 153 263 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 750 000 ฿
A501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 140 625 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 750 000 ฿
A502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 140 625 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-3209 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-3210  VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-2204 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-2216 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-3222 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-2217 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-3223 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-1209 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-1210 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-1222 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 750 000 ฿
O-1223 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 965 000 ฿ 6 757 000 ฿
C711 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 193 032 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 965 000 ฿ 6 757 000 ฿
C712 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 193 032 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 758 000 ฿
C401 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-D) Enigma residence
  • 122 860 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 758 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-E) Enigma residence
  • 114 531 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 759 000 ฿
MBC212 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 759 000 ฿
MBD203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 164 850 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ