พบแล้ว 9716 ยูนิต
33 m2
6 816 000 ฿
313 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 206 535 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
6 816 000 ฿
307 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 206 535 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
6 816 000 ฿
312 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 206 535 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
6 816 000 ฿
314 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 206 535 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
6 818 000 ฿
2412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภทมุม-R6 Next point Condominium
  • 139 143 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 820 000 ฿
B202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 131 154 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 820 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 131 154 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6020 m2
7 180 000 ฿ 6 821 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 134 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6020 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
6 832 000 ฿
B316 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Serene Condo Layan
  • 133 961 ฿/m2
  • ร่างกาย B
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 833 000 ฿
D607 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 151 839 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
70 m2
6 836 000 ฿
D201 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท F Babylon sky garden II
  • 97 650 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 70 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 742 000 ฿ 6 837 000 ฿
VKD508 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 134 050 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 742 000 ฿ 6 837 000 ฿
VKD509 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 134 050 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
6 837 000 ฿
ARD306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Adora
  • 159 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 842 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 142 542 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 842 000 ฿
A601 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 142 542 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 842 000 ฿
A602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 142 542 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
6 842 000 ฿
A603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 142 542 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBA701 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBA702 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBA703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBA704 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBA705 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBA706 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBD403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBD404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBD405 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBD406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBD417 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBD418 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBC208 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBC216 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBC412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
MBC415 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
H103 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
H104 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
H105 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
H119 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 845 000 ฿
H120 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 166 950 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
6 847 000 ฿
P3218 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 152 150 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
6 857 000 ฿
B614C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 118 211 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 857 000 ฿
B612C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 118 211 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 857 000 ฿
B616C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 118 211 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
6 857 000 ฿
B618C ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 118 211 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
35 m2
7 070 000 ฿ 6 858 000 ฿
C808 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 195 940 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
7 070 000 ฿ 6 858 000 ฿
C809 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 195 940 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
7 070 000 ฿ 6 858 000 ฿
C810 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 195 940 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
7 070 000 ฿ 6 858 000 ฿
C811 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Vibe Residence Karon
  • 195 940 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
6 859 000 ฿
I210 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 139 978 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
6 859 000 ฿
I209 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 139 978 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 862 000 ฿
602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 155 952 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 862 000 ฿
603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 155 952 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 862 000 ฿
608 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 155 952 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 862 000 ฿
609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 155 952 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 629 000 ฿ 6 866 000 ฿
CKH507 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 149 253 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 630 000 ฿ 6 867 000 ฿
CKA704 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 149 274 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
6 870 000 ฿
D606 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 120 527 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
6 870 000 ฿
B105 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 120 527 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
6 870 000 ฿
C105 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 120 527 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ