พบแล้ว 9716 ยูนิต
54 m2
7 328 000 ฿
С 206 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 135 699 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 328 000 ฿
С 208 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 135 699 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 332 000 ฿
KKF601 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 332 000 ฿
KKA706 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 333 000 ฿
BSB418 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 188 026 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 333 000 ฿
BSB420 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 188 026 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 333 000 ฿
BSB421 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 188 026 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 334 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 162 971 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 336 000 ฿
C410 อพาร์ตเมนต์แบบสี่คนประเภท E2 Arise Vibe
  • 103 324 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
7 341 000 ฿
A704 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 152 938 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 344 000 ฿
I309 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 120 392 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
7 347 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์แบบ 2 ห้องนอน ประเภท E4 Arise Vibe
  • 102 042 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
7 349 000 ฿
С 502 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 136 083 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 350 000 ฿
110 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A3+ Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 174 978 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 350 000 ฿
ABA217 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BLX 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 350 000 ฿
ARA202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 350 000 ฿
ARB102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BMA The Title Adora
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 353 000 ฿
ARG403 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 129 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 353 000 ฿
ARH205 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 129 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 353 000 ฿
ARH306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 129 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 353 000 ฿
ARH307 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 129 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 358 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 156 540 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
7 358 000 ฿
B-323 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A1 Sunshine beach resort
  • 216 412 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
7 361 000 ฿
C601 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-D) Enigma residence
  • 133 830 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 365 000 ฿
E602 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 175 350 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 366 000 ฿
С 304 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 136 391 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 370 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 141 731 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 370 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 141 731 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 372 000 ฿
C514 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G Zero Bang Tao
  • 144 533 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 372 000 ฿
P3115 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 163 821 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 376 000 ฿
D504 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A3 The Element by Anocha
  • 175 620 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 376 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A3 The Element by Anocha
  • 175 620 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 770 000 ฿ 7 382 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 123 025 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 770 000 ฿ 7 382 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 123 025 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 770 000 ฿ 7 382 000 ฿
A505 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 123 025 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 770 000 ฿ 7 382 000 ฿
A506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 123 025 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 382 000 ฿
A508 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 164 037 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 387 000 ฿
A802 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 153 896 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 387 000 ฿
A803 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 153 896 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 387 000 ฿
A804 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 153 896 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 394 000 ฿
A609 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 123 224 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 394 000 ฿
C406 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 164 307 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 399 000 ฿
ARA302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 400 000 ฿
ABA322 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BLX 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 400 000 ฿
C401 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนเดียวประเภท A3-C Bamboo forest
  • 142 308 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 790 000 ฿ 7 401 000 ฿
B112 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน C1 Origin Residences Bangtao
  • 123 342 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
7 408 000 ฿
P3305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 408 000 ฿
P3306 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 408 000 ฿
P3511 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 408 000 ฿
P3512 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 408 000 ฿
P3513 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 408 000 ฿
P3519 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 357 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 408 000 ฿
402 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A4 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 189 949 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 409 000 ฿
P1515 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 157 628 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ