พบแล้ว 9716 ยูนิต
49 m2
8 036 000 ฿
B418 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 164 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 036 000 ฿
B518 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 164 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 037 000 ฿
402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 182 660 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
77 m2
8 040 000 ฿
B708 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G1 Arise Vibe
  • 104 416 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
77 m2
8 040 000 ฿
B709 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G1 Arise Vibe
  • 104 416 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
77 m2
8 041 000 ฿
B707 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G1 Arise Vibe
  • 104 429 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
77 m2
8 041 000 ฿
B710 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G1 Arise Vibe
  • 104 429 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
8 291 000 ฿ 8 043 000 ฿
BNF207 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 182 780 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
8 044 000 ฿
BSC104 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 187 070 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
8 044 000 ฿
BSC107 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 187 070 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 295 000 ฿ 8 047 000 ฿
BNC204 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 178 805 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 295 000 ฿ 8 047 000 ฿
BNF206 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 178 805 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6040 m2
8 470 000 ฿ 8 047 000 ฿
B619 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 333 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6040 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
8 048 000 ฿
D503 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 171 214 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 139 000 ฿ 8 048 000 ฿
VKD505 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 134 130 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6000 m2
8 480 000 ฿ 8 056 000 ฿
B313 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 343 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6000 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6050 m2
8 480 000 ฿ 8 056 000 ฿
B418 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 332 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6050 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
8 058 000 ฿
CRC106 ห้องชุดหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
8 062 000 ฿
A412M อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท M1 Aura condominium
  • 107 486 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 154 000 ฿ 8 062 000 ฿
VKD506 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 134 359 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
8 076 000 ฿
P2606 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 175 559 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
8 076 000 ฿
P1604 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 175 559 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
8 078 000 ฿
E707 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 139 262 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
8 078 000 ฿
E710 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 139 262 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
8 080 000 ฿
020517 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 168 334 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
8 082 000 ฿
P2607 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 175 677 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
8 082 000 ฿
P1605 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 175 677 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 082 000 ฿
P3605 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 183 662 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 082 000 ฿
P3606 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 183 662 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6000 m2
8 510 000 ฿ 8 085 000 ฿
B613 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 348 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6000 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6080 m2
8 510 000 ฿ 8 085 000 ฿
B401 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 085 000 ฿
B604 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 165 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 186 000 ฿ 8 091 000 ฿
VKC711 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 126 413 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
O-1822 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
O-1823 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
O-3709 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
O-3710 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
8 100 000 ฿
A605 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A1-A Bamboo forest
  • 192 858 ฿/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
O-3822 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
O-3823 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
8 100 000 ฿
B602 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A1-B Bamboo forest
  • 192 858 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 100 000 ฿
C603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน A4-C Bamboo forest
  • 180 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
8 106 000 ฿
I710 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 152 929 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 112 000 ฿
B202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 112 000 ฿
B203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 112 000 ฿
B217 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
8 113 000 ฿
F315 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 132 997 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 113 000 ฿
F414 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 132 997 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 540 000 ฿ 8 113 000 ฿
B719 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 135 217 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 368 000 ฿ 8 117 000 ฿
BNH214 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 162 326 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 122 000 ฿
E202 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 133 138 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6000 m2
8 550 000 ฿ 8 123 000 ฿
B413 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 354 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6000 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 130 000 ฿
E302 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 130 000 ฿
E308 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 130 000 ฿
E310 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
77 m2
8 133 000 ฿
A313L อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน Aura condominium
  • 105 614 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 134 000 ฿
D611 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 166 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 134 000 ฿
D612 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 166 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ