พบแล้ว 9716 ยูนิต
64 m2
10 002 000 ฿ 9 002 000 ฿
CKC407 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 649 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 002 000 ฿ 9 002 000 ฿
CKD410 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 649 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 002 000 ฿ 9 002 000 ฿
CKE408 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 649 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
9 006 000 ฿
E307 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 158 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
9 006 000 ฿
B301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 158 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 009 000 ฿
MBA315 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-LC The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 009 000 ฿
MBA417 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 163 800 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 011 000 ฿ 9 010 000 ฿
CKA401 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 771 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 011 000 ฿ 9 010 000 ฿
CKA402 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 771 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 011 000 ฿ 9 010 000 ฿
CKA403 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 140 771 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A207 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A208 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
A209 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
C204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
C205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
C206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
C207 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
C208 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
D204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
D205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
D206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
D207 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
D208 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 010 000 ฿
D301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 191 703 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 010 000 ฿
C216 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B2.2 Siamese Bangtao
  • 125 139 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
9 012 000 ฿
I109 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 160 921 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKH402 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKH405 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKH406 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG310 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG402 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG405 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG408 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG411 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 016 000 ฿
KKG412 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 018 000 ฿
KKF101 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPMA The Title Katabello
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
465 m2
9 020 000 ฿
E401 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 19 398 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 300 000 ฿ 9 021 000 ฿
A502 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 150 350 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
9 023 000 ฿
C112 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 143 213 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
9 024 000 ฿
711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 161 143 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 024 000 ฿
721 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 161 143 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 030 000 ฿
B101 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 192 128 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 030 000 ฿
B102 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 192 128 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 030 000 ฿
B103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 192 128 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 030 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 192 128 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 313 000 ฿ 9 033 000 ฿
BNI102 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 164 235 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 55 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
9 034 000 ฿
B706 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G2 Arise Vibe
  • 106 283 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
9 034 000 ฿
B711 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G2 Arise Vibe
  • 106 283 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
9 035 000 ฿
C-218 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 200 769 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 520 000 ฿ 9 044 000 ฿
C420 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 150 734 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 056 000 ฿ 9 051 000 ฿
CKD407 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 141 408 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
9 337 000 ฿ 9 057 000 ฿
BND301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 184 835 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
9 337 000 ฿ 9 057 000 ฿
BNE304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Balcony
  • 184 835 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ