พบแล้ว 9716 ยูนิต
92 m2
9 384 000 ฿ 9 103 000 ฿
B312 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 941 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 384 000 ฿ 9 103 000 ฿
C216 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 941 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 384 000 ฿ 9 103 000 ฿
C316 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 941 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
9 108 000 ฿
ABB313 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BMC The Title Artrio
  • 138 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A402 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A403 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A407 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A408 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
A409 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
C405 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
C406 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
D404 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
D407 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 110 000 ฿
D408 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 193 830 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
9 114 000 ฿
B311 ประเภท A The Liberty
  • 147 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
9 114 000 ฿
B312 ประเภท A The Liberty
  • 147 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
9 114 000 ฿
A304 ประเภท A The Liberty
  • 147 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 120 000 ฿
1411 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 168 889 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 120 000 ฿
1412 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 168 889 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 120 000 ฿
2411 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 168 889 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
9 121 000 ฿
C709 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G2 Arise Vibe
  • 107 306 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
55 m2
9 125 000 ฿
MBD215 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-LC The Modeva
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 125 000 ฿
MBA515 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-LC The Modeva
  • 165 900 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 125 000 ฿
MBA516 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 165 900 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 125 000 ฿
MBA517 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 165 900 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 125 000 ฿
MBC213 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 125 000 ฿
MBC214 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 408 000 ฿ 9 126 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 142 591 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKH602 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKH605 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKH606 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG509 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG510 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG602 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG605 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG608 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG611 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
9 128 000 ฿
KKG612 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 130 000 ฿
C316 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B2.2 Siamese Bangtao
  • 126 806 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
9 421 000 ฿ 9 139 000 ฿
BNC201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 175 739 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
9 423 000 ฿ 9 140 000 ฿
BNA412 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 182 798 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
9 148 000 ฿
20209 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1B CANVAS Cherngtalay
  • 186 694 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
9 630 000 ฿ 9 149 000 ฿
B308 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 172 614 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
34 m2
9 150 000 ฿
A1-108 อพาร์ตเมนต์สตู디오ประเภท B Sunshine beach resort
  • 269 118 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
66 m2
9 158 000 ฿
ABC202 อพาร์ตเมนต์แบบ 2BM 2 ห้องนอน The Title Artrio
  • 138 758 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
9 158 000 ฿
ABC207 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BMC The Title Artrio
  • 138 758 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A502 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A503 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A504 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A505 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A506 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A508 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
A509 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
9 160 000 ฿
C505 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 160 702 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
9 160 000 ฿
H308 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 194 894 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ